• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SetSaving v.0.20 (Ghost cho S60v3)

trungkhiem86

--------------------------------------------------------------------------------

SetSaving v.0.20
Tác giả: Michael Rantovich aka uroborus
minh da suu tam duoc cua anh tam hcm
Nó rất cần thiết khi máy bị trục trặc buộc phải Format. rất hữu ích khi các bạn đã Format, khi hoàn tất thao tác Phục hồi máy sẽ tự khởi động lại
Phần mềm cần Python nhé
View attachment 183000View attachment 182999View attachment 182998
http://www.mediafire.com/?f3d8bsky4ggjgy7

mottydong

Format rồi cho máy về thời tiền sử hả bác ??? muốn lưu lại gì đó đc ko ???:-/

leetran72

cũng hấp dẫn đấy. Cái này mặc định V3 có ở phần memory card. Ko bít có gì hơn ko?

Trunghuy90

Pro ơi pm này có tính năng sao chép bộ nhớ máy hả pro.sao e sao lưu lại k đc hả pro?nó sao lưu nhanh lắm,kết thúc hiện mấy dòg chữ màu đỏ.nhưg e k thấy khả thi cho lắm pro ạ.k thấy khởi động lại máy.

leetran72

Pro ơi pm này có tính năng sao chép bộ nhớ máy hả pro.sao e sao lưu lại k đc hả pro?nó sao lưu nhanh lắm,kết thúc hiện mấy dòg chữ màu đỏ.nhưg e k thấy khả thi cho lắm pro ạ.k thấy khởi động lại máy.

Dùng tốt nhé! Nó backup mất khoảng 2p, sau rùi restart. Restore tương tự

Trunghuy90

Dùng tốt nhé! Nó backup mất khoảng 2p, sau rùi restart. Restore tương tự

đâu thấy restart đâu pro.thấy báo cáo là xog,nhưg đâu restart máy đâu.máy e là 9.3 có memorry có hỗ trợ coppy memmory nhưg k hiểu có phải là e cài quá nhiều pm k,mà mỗi khi sao lưu,máy báo xảy ra lỗi,đóg 1 số ứng dụg thử lại.e đã dùng trình quản lý ram mạnh nhất để đóg all ứng dụg,kể cả chạy ẩn.nhưg vẫn bị báo lỗi tươg tự như trên.nên e thấy dđ có pm sao lưu bộ nhớ máy,e thick quá.nhưg dùg hổng đc buồn quá.nên mog pro hãy giúp e nhiệt tình ạ.thank pro

trungkhiem86

Chức năng:

Sao lưu

Khi bạn chọn mục này, chương trình sẽ chép các tập tin từ các thư mục được liệt kê trong cơ sở dữ liệu, thời gian nhanh hay chậm sẽ phụ thuộc vào số lượng dữ liệu được sao chép. Sẽ có danh sách lựa chọn để sao lưu vào ổ đĩa C: hoặc ổ đĩa E: ( hoặc C: và E: ). Chương trình sẽ nhắc bạn tắt các tiến trình đang hoạt động (điều này sẽ thuận tiện cho việc sao chép dữ liệu không bị gián đoạn), nhấn OK để chấp nhận nhắc nhở này, tất cả Sao lưu sẽ lưu tại E:\SetSaving. Sau khi Sao lưu xong máy sẽ tự khởi động lại

Phục hồi

Mục này rất hữu ích khi các bạn đã Format, khi hoàn tất thao tác Phục hồi máy sẽ tự khởi động lại

Lưu *.* (Tiện ích)

Với tùy chọn này, chúng ta có thể Sao lưu bất kỳ tập tin từ bất kỳ thư mục nào

Sao lưu nhỏ (Tiện ích)

Với chức năng này bạn có thể nhanh chóng Sao lưu hoặc khôi phục (có 2 tính năng chính là Sao lưu và Phục hồi). Tất cả Sao lưu sẽ lưu tại E:\smallSave. Bạn có thể sao chép một vài thư mục đó, và sau đó chỉ cần nhấp OK để khôi phục lại tất cả. Tiện ích này là cần thiết, nếu như cần phải cài đặt một chương trình hoặc nhiều chương trình...

Cơ sở dữ liệu (Tiện ích)

Tại đây bạn có thể chỉnh sửa dữ liệu các tập tin và thư mục, thêm và xóa cho riêng bạn. Tôi khuyên bạn nên làm điều này, nó sẽ mất 5-10 phút, nhưng sau đó nó sẽ dễ dàng hơn, bởi vì chương trình cũng sao chép vào cơ sở dữ liệu tập tin, do đó, bạn sẽ luôn có danh sách chính xác những gì bạn cần Thư mục được sao chép hoàn toàn đầy đủ, với tất cả các tập tin đính kèm

tieuthientuan

cái này sao lưu nhạc... clip... hình ảnh... tn.... danh bạ được kô nhỉ... em định 4mat cả thẽ lun... mà ngại phải chờ cho nó chép nhạc và clip vào quá... gần 2gb lận chuyển từ pc sang E71 thì lâu khỏi hỏi...

manhthang599gtb

cái này em thấy cực hay luôn vì ngày trước đọc được bài phục hồi sao lưu hdh nhưng mà tìm mãi trong máy cái phần back up mà không có nay tìm thấy cái soft này cám ơn bác nhé cho dù chưa thử

tx186n

Cái này khi format máy xog khi phục hồi thì mấy phần mềm đã cài cũng ko phục hồi đc

TruBic

Well-Known Member
Phần mềm nghe giới thiệu rất hay, tuy nhiên dòng E mình thấy sao lưu phục hồi từ thẻ nhớ tốt, với lại vừa format, và làm theo trình mặc định, đợi lần sau sẽ dùng thử soft này xem có nhanh hơn trình của máy ko!