• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Share cho cả nhà 5 game java free

MatBuon9x

Nhân tiện năm mới sắp đến, để chia sẻ nỗi buồn của các FA, mình xin tặng các bạn 5 Game Java Free mình tâm đắc nhất. Game này do chính mình crack nên các bạn cứ yên tâm là hoàn toàn free. Tất cả các game đều tương thích với mọi dòng máy có hỗ trợ java nhé.
Các bạn có thể tải về máy tính rồi dùng Nokia PC Suite để chuyển sang điện thoại nhé.
---------------------------------------------------------------------
Download game mobile:
1. Game Kim Cương
Một game kinh điển ra đời rất lâu, mình không cần phải nói nhiều về game java free này nhé.

Tải game về tại đây.

2. Game Super Mario
Nhập vai vào anh chàng này bạn phải điều khiển đường đi, từng động tác nhảy để tránh lũ quái thú, đôi lúc chúng thật dễ thương, dễ gần nhưng thật là nguy hiểm, hãy cẩn thận; Bạn có thể sử dụng đầu củasuper mario để công phá gạch, nếu bạn ăn được một nấm thì bạn sẽ lớn lên và trở nên mạnh mẽ với vũ khí, có thể tiêu diệt quái vật một cách dễ dàng, nhưng đôi lúc cần phải vượt qua chúng mà không nên “hăng hái” tiến tới gần.
Game Mario với nhiều thử thách, đồ họa đẹp mắt để bạn tận mắt nhìn thấy điều đó một cách rõ ràng nhất, nhiều level các bản đồ khác nhau, quái thú, sự ẩn nấp của các chiếc nấm tăng trưởng. Bạn phải thực sự thông minh khi chơi game mario wap game mobile

Tải game về tại đây.

3. FIFA 13
Nếu là 1 fan trung thành của series game mô phỏng bóng đá đến từ “gã khổng lồ” EA thì bạn chắc hẳn đang rất mong chờ sự xuất hiện của phiên bản FIFA 13. Và giờ đây, cùng với hàng triệu game thủ trên toàn thế giới, chúng ta đã có cơ hội “sờ tận tay” siêu phẩm đình đám này trên phiên bản Mobile.
Có nhiều kiểu trận đấu cho bạn lựa chọn

Với hình ảnh ấn tượng và âm thanh sống động chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng.

Tải game về tại đây.

4. Game Asphalt3
Phiên bản đua xe trên đường phố với đồ họa 3D, những chiếc xe bạn lái sẽ trông như thật.
Những pha tăng tốc, lúc vào cua, lúc bị xe cảnh sát hoặc máy bay truy đuổi
Hãy chứng tỏ mình là một tay đua chuyên nghiệp với những pha bức tốc giành chiến thắng và kiếm được nhiều tiền để tậu những chiếc xe tốc độ hoàn hảo hơn.

Tải game về máy tại đây.

5. Game Blood+
Câu chuyện kể về Otonashi Saya, một cô gái bị bệnh thiếu máu được Miyagusuku George nhận nuôi như con gái của mình. Cô đang có một cuộc sống bình thường như bao nữ sinh khác nhưng cuộc sống hạnh phúc ấy đã đỗ vỡ khi cô bị Chiropteran tấn công và hiểu rằng chỉ có mình cô có thể đánh bại được những con quái vật hút máu để bảo vệ mọi người.
Trang bị với thanh katana của mình, Saya dấn thân vào một cuộc hành trình nguy hiểm cùng với đồng minh, gia đình của mình và, chevalier của cô là Haji, để giúp thế giới thoát khỏi chiropteran và khám phá lại nhân dạng thực của mình.
Khi thanh kiếm ở trên hút đủ máu, bạn hãy bấm phím chọn trái… Bạn hãy tự khám phá nha…

Tải game về máy tại đây.

Các bạn có thể tải thêm những game java free tại wap game mobile:
Download Game Mobile
và tải về tin nhắn chúc mừng năm mới tuyệt đẹp tại đây:
tin nhắn chúc mừng năm mới
Wap Game Mobile

Chúc các bạn có một Tết thật vui vẻ và năm mới sớm tìm được Gấu cho mình qua những tin nhắn chúc mừng năm mới cực đẹp ở trên ^^.