• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Share : Chuyện vợ chồng ứng dụng đọc báo

hunglove1

Ứng dụng đọc báo[Chuyện vợ chồng]

tình cờ hôm nay minh vào trang wap của mobifone có 1 ứng dụng,đọc báo thấy hay quá nhiều tin giật gân nên mình tải về phí của ứng dụng mua là mất 3k.đọc thấy nhiều tin hay qa minh up nên cho các cùng dung đõ phải mất tiền mua ứng dụng wap mobi

là ứng dụng java nên hỗ trợ tất cả các dòng máy.máy phải có gprs nhé
chú ý;:ứng dụng bắt phải kích hoạt mới đọc được phí kick hoạt là 500d dùng trong vòng 1 tháng nhé
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/myfiles.php[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

kehuydiet11_9

nó đòi mật khẩu kìa.pác post lên cho anh em mà để mật khẩu làm gì?hazz.pac xem lại link rồi up cho anh em nha.nghe cái phần mềm cũng tò mò ghê đó

hunglove1

nó đòi mật khẩu kìa.pác post lên cho anh em mà để mật khẩu làm gì?hazz.pac xem lại link rồi up cho anh em nha.nghe cái phần mềm cũng tò mò ghê đó
vẫn bình thường mà bạn mình có để pass đâu

top10ten

Có phiên bản mới rồi bạn ơi . Mình cài xog vào nó bắt update . Mình update xog thì ko vào lại đc . Bạn kiểm tra lại giúp mình nhé

hunglove1

Có phiên bản mới rồi bạn ơi . Mình cài xog vào nó bắt update . Mình update xog thì ko vào lại đc . Bạn kiểm tra lại giúp mình nhé
bạn xóa đi và cài lại ứng dụng nhé nó có hỏi update thì không cho nó update.chắc bản mới có lỗi gì đó đấy mà