• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Share : Ứng dụng giúp bạn vào mạng 3g free

winncaovfx

Đầu tiên xin giới thiệu qua về phần mềm zpn này,
đây là phần mềm dùng để vào mạng qua vpn,không hề qua kết nối của nhà mạng trong nước nên hoàn toàn miễn phí, khi sử dụng phần mềm ,tốc độ download và upload đạt tốc độ tối đa, không bị bóp băng thông,
phần mềm cho phép sử dụng 10gb tốc độ cao 1 tháng
phần mềm này chỉ kết nối được bằng sim mobifone
chỉ cần 1 sim mobifone hết tiền là có thể vào mạng free được Với ZPN thì ta có thể connect bằng phần mềm của nó nhưng nó khá bất tiện là mỗi lần connect phải cần internet để login. Ưu điểm là mạng khá nhanh, ít khi bị reconnect, tài khoản Free được hẳn 10GB tốc độ cao/tháng. :nammo:

Trước khi đọc tiếp bạn cần: 1 con en roi 4.0+ và 1 chiếc sim mobi đã hết tiền

----------------------------------------------------------
Đầu tiên ai chưa có tài khoản ZPN thì vào đây để đăng ký

Điền tên người dùng, pass và email rồi nhập mã xác nhận sau đó ấn Creat My Acount

Sau đó vào email của mình đọc thư của nó gửi đến vào ấn vào Verify my Account! để xác thực tài khoản. Sau khi ấn vào link xác thực bạn chờ 5s hệ thống sẽ tự động đăng nhập

Sau đó bạn lên google play tải ứng dụng Zpn

Txt3v4ifAt3qZ6NmazUXTaf7lojGjk9GXt7jR-Vry-wPjhbj_uOspVo11pODYW-7jL-G=h900
https://play.google.com/store/apps/details?id=im.zpn

[/IMG] mở app zpn lên login tài khoản bạn vừa tạo và kết nối thôi =)))
10gb tốc độ cao một tháng ai lại không thích chứ
Nếu ai dùng nhiều thì có thể đăng kí tài khoản premium sẽ không bị giới hạn băng thông ;_;
Cảm ơn các bạn
Chúc các bạn thành công