• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shmessenger mod icon yahoo PC

nhaylau321

Pm thì quá quen thuộc, nay mình chỉ mod lại icon yahoo như trên PC để AE thay đổi gió :)

+ Cũng không cần phải Việt hoá đâu vì vào phần setting cập nhật ngôn ngữ việt là đc :D
+ Đây là ảnh test icon trên C5-06

http://www.mediafire.com/?j9u9d1s3sg43qc6

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

chủ thớt hỏi tí cái chữ quang tân kia là dùng phần mềm đổi logo mạng phải không....mình dùng touch blance để hiện chữ ở đó tiếc là chữ màu trắng nên không thấy

nhaylau321

chủ thớt hỏi tí cái chữ quang tân kia là dùng phần mềm đổi logo mạng phải không....mình dùng touch blance để hiện chữ ở đó tiếc là chữ màu trắng nên không thấy

Cái đó mình làm skin mới lại ấy

nhaylau321

uh...tưởng chơi đổi logo chứ thấy lạ...đang nghiên cứu chơi flash live kiểu mới không biết ra sao đây....

Mình thì lâu lâu đổi gió SPb mobile shell 7HS galaxy,3d,...nên lúc chụp hình máy còn ngôn ngữ Anh ^^

saccerwin

Mình thì lâu lâu đổi gió SPb mobile shell 7HS galaxy,3d,...nên lúc chụp hình máy còn ngôn ngữ Anh ^^
mình chơi flash 3d htc, galaxy ngoài hs lun kìa...chơi spb tốn ram lắm để chặp mình post cho