• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowDelMsg v1.10 Việt Hóa Bởi SymPViet Hiển thị tin nhắn đã bị xóa

kienvp

ShowDelMsg v1.10 Việt Hóa Bởi SymPViet

Tính năng của ứng dụng :
hiển thị các tin nhắn đã bị xóa .

Miêu tả :
bạn đang ngồi chơi với bạn gái .bỗng bạn gái của bạn nhận được tin nhắn .chờ bạn gái đọc xong bạn cầm lấy máy để xem thì ôi thôi tin nhắn đã bị xóa mất tiêu . bạn rất tò mò muốn biết số phone nào vừa nhắn tin .nội dung của tin nhắn đó ntn , bạn gái bạn đã trả lời ra làm sao ..v.v . :D nói vui vậy thôi chứ các bác cũng nên để bạn gái mình có khoảng trời riêng chứ :p .
chú ý : cài python trước khi cài ứng dụng này .

leminhhai111

Cái này uổng 1 cái là không hiển thị lại hết nội dung của tin nhắn đã bị xòa

kienvp

Cái này uổng 1 cái là không hiển thị lại hết nội dung của tin nhắn đã bị xòa

tin nào dài quá nó hiện có được một nửa . như thế là ngon rồi . chắc phiên bản sau sẽ ngon hơn . quan trọng là biết số phone của thằng nào dám tán tỉnh bạn gái của mình >:)

JokerB

ngày xưa mình sài v2 thì có 1 cách vô cùng đơn giản là dùng xplore view hex thế là đọc được :D

lechinh

sao nó ko kéo lên kéo xuống được nhỉ. nó hiện len khoảng vài tn rồi đứng hình lun