• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu dịch 1.72 (update) Việt-Nga-Anh

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtamhcm

Phần mềm quá quen thuộc.
3 ngôn ngữ Việt-Nga-Anh và một giao diện mới và tính năng mạnh mẻ trong phiên bản này
Không cần giới thiệu thêm. Tự khám phá:D

jimmi_qyu

Mấy hôm trước thấy anmh MANHTU có post cái 1.71 giừo anh tám đã có cái 1.72 rồi thật là nhanh quá đi.Thank anh nhiều=D>

trang11111

Phần mềm quá quen thuộc.
3 ngôn ngữ Việt-Nga-Anh và một giao diện mới và tính năng mạnh mẻ trong phiên bản này
Không cần giới thiệu thêm. Tự khám phá:D

Bạn dùng phông gì mà chữ đẹp quá vậy cho mình xin đi mình dùng N72 toàn bị mất dấu nặng thôi:(

Rút kinh nghiệm lần sau không phải chỗ nào cũng xin đuợc đâu bạn nhé, thấy đẹp thì pm xin.

Last edited by a moderator:

Kieu_Phong

Siêu dịch 1.73
Ra từ trưa mà không ai có ý kiến. Tiện up đây luôn.
Cập nhật: Có thể cài đặt thư mục mặc định khi bắt đầu. Thêm chức năng tìm kiếm để thay thế khá hay.

anhtamhcm

Siêu dịch 1.73
Ra từ trưa mà không ai có ý kiến. Tiện up đây luôn.
Cập nhật: Có thể cài đặt thư mục mặc định khi bắt đầu. Thêm chức năng tìm kiếm để thay thế khá hay.

Bản này tương tự bản 1.72 mà thôi chỉ khác như thế này:

Nguyên văn của nhóm ZNTX:

"Chúng tôi chuyển phiên bản 1.73 này về giao diện ban đầu. Có thể thiết lập đường dẫn mặc định như các phiên bản trước"

Kieu_Phong

Bản này tương tự bản 1.72 mà thôi chỉ khác như thế này:
Nguyên văn của nhóm ZNTX:
"Chúng tôi chuyển phiên bản 1.73 này về giao diện ban đầu. Có thể thiết lập đường dẫn mặc định như các phiên bản trước"
A. Thử đi rồi sẽ thấy. Hay hơn 1.72 nhiều. E chỉ nói thế thôi . Up lên để chia sẻ. Còn ai thích dùng bản nào là tùy ý mỗi người.

nguoiqualoicu

Đúng vậy bản này bên Menpda nó up lên vào 9h sáng nay, cài vào thì thấy nó có giao diện truyền thống chứ kô phải là gd mới như 1.72. Cài đặt thư mục mặc định thì từ bản 1.61 đã có rồi, chỉ có mới là phần thay thế thôi, cái này giúp cho việc VH nhanh hơn.

Kieu_Phong

Đúng vậy bản này bên Menpda nó up lên vào 9h sáng nay, cài vào thì thấy nó có giao diện truyền thống chứ kô phải là gd mới như 1.72. Cài đặt thư mục mặc định thì từ bản 1.61 đã có rồi, chỉ có mới là phần thay thế thôi, cái này giúp cho việc VH nhanh hơn.
Mấy chức năng kia có từ hồi nào mà không để ý. Cứ tưởng bản này mới có chứ :D

d102

anh ơi sao em cài sorf này mà lại không vào được là sao hả anh?em đang dùng python v1.4.3

youngknow

bạn ơi ! Mình cài ồi ! Nhưng sao cứ đến phần chọn Language > mình chọn TV xong ồi lại bị dis ra lun là sao ??? lạ quá ! Cài lại hơn chục lần vẫn bị thế ....

hunterviet

Well-Known Member
bạn ơi ! Mình cài ồi ! Nhưng sao cứ đến phần chọn Language > mình chọn TV xong ồi lại bị dis ra lun là sao ??? lạ quá ! Cài lại hơn chục lần vẫn bị thế ....

Bạn nên gỡ bỏ bộ python cũ rồi cài lại bản này tại đây nhớ đọc kỹ hướng sử dụng, đảm bảo sẽ dùng tốt cả nhưng PM cứng đầu như winfile, siêuicon,...

saodoingoi142

Moderator
Có Pro nào ghé ngang cho mình xin cái link mới đi, thank các pro trước

Bài viết này đã khá lâu rồi nên các Linkdown mình tìm giúp bạn trên Google hầu như là không có.Bạn hãy thử vào lại Google tìm lại thử xem sao ha...!!!

--->
Khóa Topic !!!

Status
Không mở trả lời sau này.