• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu Dịch 1.90 ModIcon Việt hóa SymPViet.

thanhlongnd

Hay quá, ra liên tiếp các bản cập nhật.

À a MT làm icon đẹp thế rùi, làm nốt cái tên phần mềm đi . Nó nằm trong file xyz_loc.r31 đó :) Để tiếng Trung nhìn không đẹp :)

MinhThang

Manager
Hay quá, ra liên tiếp các bản cập nhật.

À a MT làm icon đẹp thế rùi, làm nốt cái tên phần mềm đi . Nó nằm trong file xyz_loc.r31 đó :) Để tiếng Trung nhìn không đẹp :)

Làm thì đuợc nhưng những cái đó nó không quan trọng lắm chỉ tí là hết thấy, chủ yếu là hỗ trợ cho mình Dịch cho ngon là đuợc.:D
P/S muốn giữ 1 tí gì của họ.

hdhuynh

bản này nay tới 1.90 luôn, mà không thấy thay đổi gì hết, con i con bên ngoài chử gì không nhìn khó coi quá.đổi tên cho nó đẹp tí đi Mod ơi;;)

MinhThang

Manager
bản này nay tới 1.90 luôn, mà không thấy thay đổi gì hết, con i con bên ngoài chử gì không nhìn khó coi quá.đổi tên cho nó đẹp tí đi Mod ơi;;)

Theo yêu cầu của bạn và bạn nào thích thì tải về dùng:

hnt20042000

đổi luôn icon hình con rắn đi bạn ơi. mình thấy cái icon gốc chả liên quan gì đến ứng dụng cả.:D

TruongHan

Super V.I.P
đổi luôn icon hình con rắn đi bạn ơi. mình thấy cái icon gốc chả liên quan gì đến ứng dụng cả.:D

Ack,được voi đòi...2 bà trưng :| .Sao không tự làm theo ý mình mà xài đi bạn,cũng là dân VH mà :D

kp_enter

sao lại ko liên quan :D pm này viết bằng ngôn ngữ python. Đây cũng là tên một loại rắn (chính xác hơn có lẽ là 1 họ rắn Pythonidae :D). Bạn có thể tham khảo thêm tại link này (ngoài lề 1 chút, sorry sếp Thắng nhé)

MinhThang

Manager

Send cho mình con rắn đi bạn, coi con nào đẹp đẹp mà hiền đó nha, sợ cắn lắm à.:D

Caominh171

Hình con rắn nỳ wen wá, dùng chung với cái theme j của China thì phải :D [ngoài lề tí]

hnt20042000

cái hình này được hok

onlylove80

Riêng mình vẫn thích icon gốc hơn, chắc tại nhìn wen òi :)
Các pro cho mình hỏj chút nhé.. Ở bản này đã fix đc lỗi hạn chế ký tự chưa vậy? Anh Thắng up file kèm pass nên Down = Đt không bung được nên chưa test đc.. Ah nhân thể aj có FreeRSC thì share mình với nhé.. Tìm mãj mà không thấy.. Thanks All!

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Các pro cho mình hỏj chút nhé.. Ở bản này đã fix đc lỗi hạn chế ký tự chưa vậy? Anh Thắng up file kèm pass nên Down = Đt không bung được nên chưa test đc.. Ah nhân thể aj có FreeRSC thì share mình với nhé.. Tìm mãj mà không thấy.. Thanks All!

Posted via Mobile Device

Tải file đính kèm không pass ở bài 5 đó bạn.
Không fix được lỗi đó đâu bạn, có giới hạn cả mà.:D

hnt20042000

mình test thì có vẻ là đỡ hạn chế hơn phần nào vì có từ mình dùng bản trước việt hóa là bị đá bản này không bị. đỡ hạn chế thôi chứ không phải quá dài

MinhThang

Manager
em cũng thấy wen wen :| (1 tý ngoài lề :) )

em vừa làm xong icon nè, anh xem thế nào

Anh em nào thích gì cứ tự thay vào mà dùng, mình chỉ thế thôi, vì nó cũng không quan trọng, chủ yếu là tính năng của nó mình mới quan tâm nhất.:D

Pdanews

Anh em nào thích gì cứ tự thay vào mà dùng, mình chỉ thế thôi, vì nó cũng không quan trọng, chủ yếu là tính năng của nó mình mới quan tâm nhất.:D

Anh có thể chỉ em cách thay icon được không ạ, cảm ơn anh.