• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu dịch v2.02 VI bởi SymPViet!!

Caominh171

Siêu dịch v2.02 VI bởi SymPViet

Trích dẫn từ VIP NGUYENTRANDUNG
:

Chân thành cảm ơn ZntxPDA tác giả của phần mềm này đã đồng ý cập nhật theo yêu cầu của riêng tôi, thêm vào phiên bản chính thức này là ngôn ngữ Việt Nam hỗ trợ tính năng dịch online qua Google. Di chuyển một số ngôn ngữ trong Pyc sang tập tin .txt. Hỗ trợ thêm khả năng bung gói và đóng gói tập tin Pyd(tổng thể sẽ là: .exe, .dll, .pyd)

q630666

Tốc độ việt hóa cực nhanh.Chất lượng cực ổn.Tinh thần cống hiến cao.CHúc bạn giữ vững phong độ và được phong chức KTV lần này :D

HuyChung

Trời nhanh vậy hả mình lại có bản việt hóa xài rồi.phải download về làm thử mai kia đóng góp cho nhóm việt hóa chứ. thank

MinhThang

Manager
Lỗi dịch trực tuyến qua google đó em. KJR nghĩ là chưa vì bản chất ko phải do dịch lỗi mà là do file gốc lỗi :)

Chiều giờ mò mãi té ra là còn lỗi này, không dịch được cứ định dạng mạng... ngồi chờ mỏi.:))

ongtrungducmx25

Nó báo gì hả bạn? Nếu nháy rồi out thì có thể thiếu module hay j đó của Python @@
Không hiểu sao máy của mình N81 mình đã cài pythol và module rồi mà không chạy được pm này! phải nó còn nháy lên rồi out thì tốt rồi đằng này thì nó im re luôn buồn quá ,mình tính việt hóa một số pm mà giờ này nó làm mình chán quá!

MinhThang

Manager
Không hiểu sao máy của mình N81 mình đã cài pythol và module rồi mà không chạy được pm này! phải nó còn nháy lên rồi out thì tốt rồi đằng này thì nó im re luôn buồn quá ,mình tính việt hóa một số pm mà giờ này nó làm mình chán quá!

Cài hết lên bộ nhớ máy hay sao em.

ongtrungducmx25

cài hết lên bộ nhớ máy luôn! vì mình cài module thì nó tự động cài vào máy rồi, cho nên pythol mình cũng cài vào máy luôn + siêu dịch nữa !

MinhThang

Manager
Có ai fix được dịch online qua Google cho wifi không? thử mãi vẫn chưa được.