• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SignSIS

Status
Không mở trả lời sau này.

worldwar91

em muốn signsis file để cài SmartMovie cho cái W950i nhưng em muốn gửi file crs lên www.sybia.....signed.com thì phải đăng kí acc nhưng bắt buộc phải có mail cá nhân nhưng em không có em chỉ có publick yahoo.com thôi nên không đăng kí để sign được.Có ai có cách nào giúp em được không?Thanks trước.:-??

doananh

em muốn signsis file để cài SmartMovie cho cái W950i nhưng em muốn gửi file crs lên www.sybia.....signed.com thì phải đăng kí acc nhưng bắt buộc phải có mail cá nhân nhưng em không có em chỉ có publick yahoo.com thôi nên không đăng kí để sign được.Có ai có cách nào giúp em được không?Thanks trước.:-??
Bạn đăng kí mail của easyvn.com hoặc http://www.thuviet.com/ rồi vào đăng kí là xong.
chúc bạn thành công =D>

nguyenphucondao

Hãy đang ký với địa chỉ mail và code dưới đây nhé

webmaster@nguyenphu.zzn.com

a89b0a3a0192c18194665207f4cdad2

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Topic thảo luận vào yêu cầu signsis đã có rùi .... mình khóa topic tại đây nhé ! Các bạn chú ý post vào đúng topic đã có ... nếu chưa có thì hảy mở topic mới

Status
Không mở trả lời sau này.