• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIM-Unlock cho HD2?

misusox

em mới mua con HD2 nhưng của Orange ko dùng đc sim của các hãng kc. bác nào có chương trình unlock thì cho em xin :( hi vọng nó có như Diamond :(
cảm ơn và hậu tạ các bác :D

PhamQuang

Manager
em mới mua con HD2 nhưng của Orange ko dùng đc sim của các hãng kc. bác nào có chương trình unlock thì cho em xin :( hi vọng nó có như Diamond :(
cảm ơn và hậu tạ các bác :D

Công cụ UnlockSIM cho HD2 free thì không có đâu và đừng hi vọng sẽ có sớm.
Muốn dùng máy và Unlock SIM bạn phải mua Code Unlock mà thôi, hãy vào đây tham khảo giá cả mà mua sử dụng nhé:

http://www.unlockallcellular.com/htc-hd2-unlock-code-p-.html-p-46008.html

misusox

Công cụ UnlockSIM cho HD2 free thì không có đâu và đừng hi vọng sẽ có sớm.
Muốn dùng máy và Unlock SIM bạn phải mua Code Unlock mà thôi, hãy vào đây tham khảo giá cả mà mua sử dụng nhé:

http://www.unlockallcellular.com/htc-hd2-unlock-code-p-.html-p-46008.html

bác Quang cho em hỏi thứ nhất: là cái này có chắc chắn đc ko, em ko muốn mất 22$ mà hẻm đc cái gì và
thứ 2: khi em uprom lên có bi mất ko hay là sẽ unlock lifetime luôn... hiện đang có 1 con dùng vodafone của Tây Ban Nha và 1 con của Romania nhưng chưa thử.
Mong bác va ae giúp đỡ :-<

nhiepchinh

bác Quang cho em hỏi thứ nhất: là cái này có chắc chắn đc ko, em ko muốn mất 22$ mà hẻm đc cái gì và
thứ 2: khi em uprom lên có bi mất ko hay là sẽ unlock lifetime luôn... hiện đang có 1 con dùng vodafone của Tây Ban Nha và 1 con của Romania nhưng chưa thử.
Mong bác va ae giúp đỡ :-<

Mình đã mua code unlock của Orange FR, up các rom khác thoải mái bạn ạ (mình phải up từ tiếng Pháp sang tiếng Anh ok). Chỉ cần unlock 1 lần thôi.

misusox

cảm ơn bạn nhiều, mình cũng ngại, vì trong danh sách các hãng điện thoại thi Vodafone của ESN là 1 trong những hãng khó unlock... thx bạn nhiều :D