• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sin counter: Zhu Xian killing God[by Joymeng]– ARPG cực đỉnh!

hieuna

Sin counter: Zhu Xian killing God[by Joymeng]– ARPG cực đỉnh!

Giới thiệu

Có lẽ đối với những ai sành game tàu thì joymeng là một cái tên không quá xa lạ với rất nhiều game hot
Vậy hãy cùng xem tựa game mới nhất của họ có những gì đột phá nhé. Cái mới đầu tiên mà joymeng muốn khoe với người chơi chính là summom – đó là một con sư tử bờm vàng khá đẹp mắt nhưng chỉ hỗ trợ việc di chuyển và khi đã cưỡi nó thì bạn không thể tấn công đối thủ và ngược lại.
Tiếp theo là hệ thống các đệ tử khá đa dạng bao gồm 12 loại khác nhau, bạn có thể mua hoặc thu được chúng trong lúc chiến đấu và chúng không phải chỉ đi theo làm cảnh như ở Sky Apocalypse:

anhso-162134_Sin_counter_Zhu_Xian_killing_God_BlogMobileVn™_001.jpg

The Prologue mà hỗ trợ rất đắc lực cho bạn trong lúc chiến đấu. Còn lại là hệ thống vũ khí và skill vẫn đa dạng như ở Sky Apcalypse: Time’s Swallowed, hệ thống tinh luyện thì đã bị giản lược khá nhiều. Các bạn tự khám phá tiếp nhé!!

Chỉnh sửa cuối:

Lori_hd

game hay đò học đẹp mõi tội k bít tiếng trung, bác nào ra tay việt hoá đi p)

deconleonui

bạn ơi , lưu phần mình đang chơi ở đâu thế ? mình tìm mãi mà không thấy :(. giúp mình với :((