• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Sis] Beholder Age of Magic v0.08D build 265 S60v3 SymbianOS9.1-9.3 6.24MB

dongdieu

Game này mới ra chiều hôm qua có 4 phần nhưng mình đã gom lại 1 file duy nhất và up lên mediafire cho các bạn dễ download mình đã test thấy rất okie nên bây giờ mới post lên cho các bạn thưởng thức;;)Đã kiếm dc pm chụp ảnh đây là ảnh của nó

Game có đồ họa đẹp âm thanh nổi đặc biệt là cách chơi giống hệt trên pc..:))
Thế giới Age of Magic - thế giới của truyện cổ tích và huyền thoại. Đây là nơi sinh sống của tiên,người lùn và những kobold. Trở thành anh hùng đi du lịch trên thế giới tìm kho báu và vinh quang. Ma thuật - nền tảng của AoM thế giới. Trong tổng số có 6 loại của ma thuật: đất, nước, lửa, không khí, ánh sáng và bóng tối. Và chọn hai hướng đi là không thể, chẳng hạn như biết sự kỳ diệu của bóng tối thì sự kỳ diệu của ánh sáng sẽ không có. Mỗi chủng tộc có khả năng ban đầu vào một loại nhất định của ma thuật. Vì vậy, ở con người người đó là nước.Những vị tiên - ánh sáng. Necromancers - đêm tối, cho chiến binh - lửa , vv Spells có thể được mua tại guild ma thuật ở các thành phố hoặc tại tòa tháp ảo thuật hàng một bản đồ. Tổng cộng có 5 cấp độ của phép, càng cao hơn mức độ tác động của chi phí cao hơn và hiệu quả cao hơn cho việc chiến đấu của họ. Trong Game 6 loại tài nguyên - đó là đá, gỗ, thủy ngân, lưu huỳnh, tinh diệu và vàng. Mỗi nguồn tài nguyên sản xuất ở những nơi quy định nghiêm ngặt. Tập hợp các nguồn lực, xây dựng thành phố, học ma thuật, thuê một đội quân chiếm các thành trì . Đây là trò chơi chiến lược cơ bản. Một được đào tạo anh hùng với một đội quân rất lớn - một điều rất quan trọng để giành chiến thắng!

Hỗ trợ nền tảng:
Symbian 9 Series60v3, Series60v3 FP1, FP2

Hỗ trợ màn hình phân giải: 320x240, 240x320, 352x416

Ngôn ngữ: Tiếng Anh, tiếng Nga, tiếng Ukraina

Trò chơi được thử nghiệm trên các thiết bị: Nokia E50, Nokia E61, Nokia E61i, Nokia E51, Nokia N95, Nokia 5700, Nokia N80, Nokia 6120, Nokia N82, Nokia N73 (ME), Nokia N95, Nokia E60,Nokia N76(của minh)
Bộ nhớ yêu cầu: ít nhất 10MB bộ nhớ RAM miễn phí, tối thiểu 10MB trống trên thẻ / thiết bị

Cảnh báo:
Nên gỡ bỏ phiên bản trước khi bạn cài đặt mới.

Link Mediafire
[download]http://www.mediafire.com/?kjmywydnqym[/download]

Chỉnh sửa cuối:

dongdieu

Game chiến thuật theo lượt cực hay đó
Bạn toàn nói suông thôi àh chưa thank mình lần nào nha

datvietdatviet

Xl dongdieu nha.mình là bộ đội khôg có pc.toàn ol pằng mobile nên khôg thanks đc.thông cảm nha.bạn tận tụy với ae wúa.cho mình xin yahoo mình mún hỏi về sử dụng ggheart.xl vì câu hỏi ngoài lề.ae pdaviêt đừng xoá nha.thanks dongdieu vi file game

dongdieu

Nếu từ ko thể nâng cấp quân lên lv2 nhưng có thể cho nhiều loại quân khác.Mà có khá nhiều loại quân với phép thuật nên không cần nâng cấp quân đâu

datvietdatviet

Game này có vẻ hay đây.nhưg mìn hok pít chơi :D vào game đi đc một tí ăn đc một đốg vàng sau đó nó cư đơ ra kô chịu đi

dongdieu

Chơi ở màn hình ngang nên chỉnh tốc độ cao hơn cho đỡ mất time
# để qua ngày
1 xem hero
3 để vào bản đồ
9 để về thành
Nhấn vào nóc thành để vào thành.Trong thành:nhấn 1 để xây nhà
Nhấn 2 để mua quân
Nhấn 3 để mua hero
4 , 5 không nhớ rõ mua phép hay gì ấy

dongdieu

Mình toàn chọn game hay và mới để up lên chứ mấy game vớ vẩn up làm gì :D

dongdieu

Bản build 265 bổ sung 1 số tính năng mới và sửa lỗi 1 sỗ chỗ bị bug bạn ah :|

hung8585

Game này mình cũng không nhớ gọi là gì nhưng đại loại là "nhập vai chiến thuật chơi theo lượt".
- Mới bắt đầu chơi bạn có một thằng hero(thằng tướng) và một ít quân. Bạn có thể di chuyển quân của mình đi đánh các tên quái để lấy đồ và kinh nghiệm.
- Bạn có thể di chuyển trong số bước nhất định, sau khi hết bạn phải đợi tới lượt mình bằng cách bấm phím "#". Cứ 1 lần bấm là trôi qua 1 ngày.
- Với các số đồ và vàng mà bạn kiếm được sẽ dùng để xây dựng cho lâu đài của mình. Bạn có thể mua thêm quân sau khi nâng cấp một số nhà trong lâu đài của mình.
- Trong lâu đài (nhấp vào lâu đài của mình), phím "1" xây dựng nhà, phím "2" để mua quân, phím "3" để mua hero, phím "4" để buôn bán (sau khi xây market).
- Trong 1 ngày chỉ có thể xây được 1 nhà, trong 1 tuần mới có thêm quân mới. (Mỗi ngày là 1 lần bấm phím #).
- Để xây dựng và mua quân bạn phải cần số đồ đòi hỏi nhất định, kiếm bằng cách đi đánh và chiếm các mỏ khai thác chúng.
- Cứ như thế bạn có thể phát triển cho quân mình mạnh lên để đi đánh quái. Và đến khi không còn gì để đánh, chán quá thì nghỉ. ^.^

dongdieu

Vào phần cài đặt chỉnh cho máy chạy nhanh hơn, hero chạy nhanh hơn và combat nhanh hơn là ok

crydragon

game này chơi theo kiểu Hero ò Might and Magic với Amored Princess :) thx bạn