• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS]Dance Fabulous HD (Audition trên N-gage) đã xuất hiện cho S60v5 (30Mb)

b0m_lx

Giới thiệu game: đây là 1 game giống thể loại nhảy beatup trong game audition
Hãng SX: Nokia (sướng chưa ^^ nokia phát triển nên game đẹp chạy mượt khỏi chê).
Dung lượng: 30Mb
Hướng dẫn chơi: bạn bấm tùm lum nút hết là nó nhảy cho bạn àh
Lưu ý bạn có thể add bài hát mình thích nghe vào và nhảy theo với bài hát đó, 1 cách để vừa chơi game vừa nghe nhạc :D
Và đây 500 hình :

Link download:
http://www.mediafire.com/?lvhuh5iiq47vu2c

nguồn symbianvn.net

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

Đây là games dance củ đả được post trong forum rùi mà bạn?không tin thữ dùng chức năng tìm kiếm của pv mà coi hj,

thainguu

uhm game này xưa dữ lắm nhưng chắc mọi người quên nên bác Bom cho kích nổ một cái cũng ko sao :))

frozenboy1992

ghi rõ nguồn bài gốc rõ ràng nha bạn , post bài mà ko ghi nguồn àh ??? , chủ bài post đây, có copy rồi paste lại thì làm ơn ghi rõ nguồn gốc người viết OR tên 4rum SYMBIANVN.NET đàng hoàng nha bạn , tôn trọng người viết 1 tí :(

b0m_lx

ghi rõ nguồn bài gốc rõ ràng nha bạn , post bài mà ko ghi nguồn àh ??? , chủ bài post đây, có copy rồi paste lại thì làm ơn ghi rõ nguồn gốc người viết OR tên 4rum SYMBIANVN.NET đàng hoàng nha bạn , tôn trọng người viết 1 tí :(

:)) quên chút thui mà :))

thainguu

:)) ai lại làm thế :))

bác bom nè, hồi trước em thấy cái game này em ko thèm để ý, mặc dù hình ảnh đẹp, em chỉ chơi game XDancery thui, ai ngờ giờ chơi thử ôi my god, sao mà hay và hấp dẫn quá, hay hơn Xdancery nhiều :D

Đồ họa HD nên chưa mượt mà như XDancery nhưng xài tốt, khá khá khá :))

Tin ko, em nhảy bài Just Dance của con Lady Gaga được hơn 20.000 ngàn điểm đấy :D

b0m_lx

bác bom nè, hồi trước em thấy cái game này em ko thèm để ý, mặc dù hình ảnh đẹp, em chỉ chơi game XDancery thui, ai ngờ giờ chơi thử ôi my god, sao mà hay và hấp dẫn quá, hay hơn Xdancery nhiều :D

Đồ họa HD nên chưa mượt mà như XDancery nhưng xài tốt, khá khá khá :))

Tin ko, em nhảy bài Just Dance của con Lady Gaga được hơn 20.000 ngàn điểm đấy :D

thế mà cũng khoe :))
tui còn k chơi ý chứ :D