• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS] Dilemma v1.0 S60v5 Symbian^3 Signed

Jay_Chou

Active Member

Trò chơi đơn giản là bạn phải giải quyết các câu đố vui trong 1 khoảng thời gian nhất định, nếu không trả lời được thì bạn sẽ bị 1 đoàn tàu đâm chết và sẽ bị mất 1 mạng, mất 3 mạng thì bạn sẽ Game Over :D

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?pl37dsfk7j45f02[/URL]

vietoanphudu

Thank. Nhưng không phải game mới ... Game này nằm trong serial game QT tháng 3 dành cho runtime QT 4.7.3 .Bạn nên để thêm yêu cầu QT Library 4.7.3 nữa nhé.

ki3pc0d0n

TV còn mò chả ra nữa là anh !
Tks jay nhé... Tiện thể cho mình xin lun mấy bản cfw nào chuẫn chuẫn cho x6v32 nhé...
Thấy bản nào cũm chuẫn cả =))

Jay_Chou

Active Member
hú hú, câu đố tiếng anh hay sao vậy tiền bối? Hjx, sao chơi được,hjx

TV còn mò chả ra nữa là anh !
Tks jay nhé... Tiện thể cho mình xin lun mấy bản cfw nào chuẫn chuẫn cho x6v32 nhé...
Thấy bản nào cũm chuẫn cả =))

Game hầu hết toàn đố vui mà :D
buồn cười cái câu mà nó cho 2 số dài dằng dặc nhân với nhau. đáp án A là WTF. đáp án B là 1 kết quả dài dài nữa. cuối cùng kết quả là WTF :D

Thank. Nhưng không phải game mới ... Game này nằm trong serial game QT tháng 3 dành cho runtime QT 4.7.3 .Bạn nên để thêm yêu cầu QT Library 4.7.3 nữa nhé.

mình phải nói thật với bạn rằng bạn đừng tỏ ra hiểu biết ở topic mình nữa. topic game nào mình post bạn cũng chê này chê nọ.
cả cái topic cài game API cho c5-03 1 số người cũng khó chịu với bạn đấy.
và game này không cần
QT Library 4.7.3, máy mình CFW dùng bản QT cho CFW. không cần cài cái đấy
Game mới hay Game cũ cũng như nhau. Cũ với bạn nhưng mới với người khác. Mình post Game cũ hay mới cũng không cần bạn quan tâm!

vietoanphudu

mình phải nói thật với bạn rằng bạn đừng tỏ ra hiểu biết ở topic mình nữa. topic game nào mình post bạn cũng chê này chê nọ.
cả cái topic cài game API cho c5-03 1 số người cũng khó chịu với bạn đấy.
và game này không cần
QT Library 4.7.3, máy mình CFW dùng bản QT cho CFW. không cần cài cái đấy
Game mới hay Game cũ cũng như nhau. Cũ với bạn nhưng mới với người khác. Mình post Game cũ hay mới cũng không cần bạn quan tâm!

Con người bạn luôn nghĩ về những điều tiêu cực.
Gì mà chê này chê nọ, game bạn Post hay tôi không chê 1 lời, từ nào tôi chê bai bạn vậy???
(Suy nghĩ trước khi dám nói người khác nhé.)

Game mới game cũ là lời tôi nhận định, tôi tìm biết.
Còn nếu như tôi sai (về yêu cầu QT ) thì bạn nhắc nhở là được rồi làm gì bạn phải vậy.
Bạn cay cú gì ở tôi . Tôi từng nghĩ con người bạn phải khác chứ.

Chỉnh sửa cuối:

Jay_Chou

Active Member
Gì mà chê này chê nọ, game bạn Post hay tôi không chê 1 lời, từ nào tôi chê bai bạn vậy???

Game mới game cũ là lời tôi nhận định, tôi tìm biết.
Còn nếu như tôi sai thì bạn nhắc nhở là được rồi làm gì bạn phải vậy.
Bạn cay cú gì ở tôi . Tôi từng nghĩ con người bạn phải khác chứ.

Chẳng lẽ cứ phải post game mới thôi à? bạn nói những gì thì bạn tự biết.
tôi không cay cú bạn làm gì. tôi cũng không thích phải cãi nhau với ai. nói thật chưa bao giờ tôi phải nói thế này với 1 ai trong 4rum này. tôi không muốn nói nhiều với bạn. tôi làm gì tôi tự biết. các anh em quen tôi tự biết về con người tôi. đừng vì 1 cái Comment mà đánh giá cả con người của tôi.

Tôi không muốn cãi nhau nữa. tùy bạn nghĩ gì. topic của tôi không phải để cãi nhau.!

Chỉnh sửa cuối:

vietoanphudu

Chẳng lẽ cứ phải post game mới thôi à? bạn nói những gì thì bạn tự biết.
tôi không cay cú bạn làm gì. tôi cũng không thích phải cãi nhau với ai. nói thật chưa bao giờ tôi phải nói thế này với 1 ai trong 4rum này. tôi không muốn nói nhiều với bạn. tôi làm gì tôi tự biết. các anh em quen tôi tự biết về con người tôi. đừng vì 1 cái Comment mà đánh giá cả con người của tôi.

Lời nói không mất tiền mua.. nhưng lời bạn nói với tôi đủ để tôi đánh giá một con người bạn rồi.
Bạn làm gì thì tuỳ mặc gì tôi quan tâm.
Chỉ một lời nhận xét game cũ, game mới mà bạn cũng nói tôi chê bai à.
Tôi có gì nặng lời mà chính bạn nặng lời với tôi đó chứ...

Thôi thì bạn luôn tự cho là mình đúng thì có phải tôi nói là thừa.

Jay_Chou

Active Member
Lời nói không mất tiền mua.. nhưng lời bạn nói với tôi đủ để tôi đánh giá một con người bạn rồi.
Bạn làm gì thì tuỳ mặc gì tôi quan tâm.
Chỉ một lời nhận xét game cũ, game mới mà bạn cũng nói tôi chê bai à.
Tôi có gì nặng lời mà chính bạn nặng lời với tôi đó chứ...

Thôi thì bạn luôn tự cho là mình đúng thì có phải tôi nói là thừa.

bạn đừng nói kiểu khích như vậy nữa. tôi không muốn cãi nhau nhiều. tùy bạn nghĩ gì về tôi. hi vọng sau này bạn đừng comment gì ở topic của tôi nữa.

ki3pc0d0n

haha !
Jay nói đúng đấy !
Ng ta mất bao công sức post lên mà bạn chê bai !
Bạn đặt bạn vô hoàn cảnh thử bik liền bạn à !

Lời nói ko mất tiền... bạn nên tự áp dụng cho mình đi... thân !

vietoanphudu

haha !
Jay nói đúng đấy !
Ng ta mất bao công sức post lên mà bạn chê bai !
Bạn đặt bạn vô hoàn cảnh thử bik liền bạn à !

Lời nói ko mất tiền... bạn nên tự áp dụng cho mình đi... thân !

Đúng hay sai không cần bạn nhận định .
2 người tôi đã không lên tiếng gì nữa thì tốt nhất bạn đừng dính vào.
Đi đi.

Xin lỗi Jay nếu bạn nghĩ tôi chê bai, nhưng thật sự những lời Coment của tôi không bao giờ có ý đó.

natan

bạn Viettoanphudu nhắc về vụ QT là đúng đấy Jay ah, đâu fai ai cũng dùng Cook fw có sẵn QT đâu,chẳng lẽ mún chơi game này thì fai cài cái CFW giống bạn sao hài vãi. Người ta góp ý thì fai xem cái gì đúng mà típ thu chứ ko nên xửng cồ liền vậy chứ

Jay_Chou

Active Member
bạn Viettoanphudu nhắc về vụ QT là đúng đấy Jay ah, đâu fai ai cũng dùng Cook fw có sẵn QT đâu,chẳng lẽ mún chơi game này thì fai cài cái CFW giống bạn sao hài vãi. Người ta góp ý thì fai xem cái gì đúng mà típ thu chứ ko nên xửng cồ liền vậy chứ

hài vãi???... :) ừ. tớ dùng CFW và chưa thử . nếu bạn nào không chơi được thì tớ mới ghi thêm cần thêm pm đấy. chưa có ai test và ý kiến lại nên tớ không ghi lên. tớ không hề xửng cồ lên đâu :)

Đúng hay sai không cần bạn nhận định .
2 người tôi đã không lên tiếng gì nữa thì tốt nhất bạn đừng dính vào.
Đi đi.

Xin lỗi Jay nếu bạn nghĩ tôi chê bai, nhưng thật sự những lời Coment của tôi không bao giờ có ý đó.

ừm. không có gì... ^^

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

Á á, cái này nhìn vui vui à :D Đồ hoạ cũng gud nữa >:) Down vìa chơi nào :))

P/s: Hiểu vì s aJay than r` :D :>:)

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Cài qt thì tải bản cho ổ C mà cài tuy hơi mất mb môt chút nhưng chơi được hầu hết mà