• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS GAME]Infinite Dreams Sky Force-Game bắn máy bay cực HOT!!!

TruongHan

Super V.I.P
E tai ve oy nhug k install dc may bao error woai ah,cac bac jup e voi,e tim no lau lem ui ma chua ban nao choj dc ca,tru ban demo of ovi thui.

Hack phone mới cài được nha.Lần sau viết tiếng việt có dấu và đúng ngữ pháp,diễn đàn điện thoại,không phải diễn đàn tuổi teen nha bạn

gamefinder1709

Xin thông báo với các bạn là Samsung I8910 không cài được nhé.Máy đã hack rồi,cả Sky force reload cũng không cài được nốt.Chán!:((
:(( đang định down, hồi đó xài N73 chơi cả 2 bản zìa nước hết rùi, ghiền lém

ai chơi qua bài 6 rồi cho mình hỏi với.mình chơi đến bài 6 là máy bay không bắn đạn nữa,không biết là do máy mình hay bài chơi như thế? không biết cách nào để qua bài 6 cả

ngochuyhlv

sao em chơi trên N97 lúc có tiếng lúc ko (đại đa số là im ru), tuy đã chỉnh sound on.

BuuPhucCT

Well-Known Member
ai chơi qua bài 6 rồi cho mình hỏi với.mình chơi đến bài 6 là máy bay không bắn đạn nữa,không biết là do máy mình hay bài chơi như thế? không biết cách nào để qua bài 6 cả

Màn 6 hình như chỉ cần né tránh đạn là qua vòng vì có bắn cũng không giết được máy bay địch vì chúng bất tử

brightstart

Mình cài trên con 5800 của vợ chơi phê lắm, nhưng ko hiểu sao không có tiếng dù chỉnh Sound ON rồi, Mod có cách nào chỉ giùm với!

TruongHan

Super V.I.P
cac anh oi , em dung n97 ,cai dat sky force ma no bao la :"chung chi bi loi ,lien he nha cung cap ung dung" . cac anh giup em voi , em ghien tro nay qua .hic '

Hack fone mới cài được,lần sau post bài tiếng việt có dấu nhé

ntthanh2020

mình cũng vậy cài trên 5800 rồi chơi đc nhưng ko có tí tiếng nào:| hic game mà im re thì mất sướng :(( pác nào giúp cái đi hix

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình cũng vậy cài trên 5800 rồi chơi đc nhưng ko có tí tiếng nào:| hic game mà im re thì mất sướng :(( pác nào giúp cái đi hix

Bạn vào mục option chỉnh âm thanh lớn lên xem sao vì tui chơi đạn nổ ầm ầm mà

police_cat_vn

giúp mình với.mình cài nhưng ko chơi đc.máy báo không thê thưc thi têp tin vì lí do bao mât. máy minh bi lôi dâu tiếng viêt nên ko viết đc hoàn chinh.thông cam nhé.máy 5800.help!

BuuPhucCT

Well-Known Member
giúp mình với.mình cài nhưng ko chơi đc.máy báo không thê thưc thi têp tin vì lí do bao mât. máy minh bi lôi dâu tiếng viêt nên ko viết đc hoàn chinh.thông cam nhé.máy 5800.help!

Chắc do máy bạn bị lỗi PM rồi chứ cài vào được thì chơi OK thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thế “không thể thực thi tệp tin vì lí do bảo mật” là lỗi gì hả bạn?

Một là máy bạn đã cài một PM bảo mật nào đó và bạn đã vô tình cài tính năng bảo mật cho game này.
Hai là do máy bạn đã bị lỗi do cài nhiều PM.:-?