• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS] Game WARMUX 44MB nhờ các bồ test thử!

boy_online01

Tình hình là mình vừa kiếm được cái game này, thấy giới thiệu là xài được trên s60v5 và s^3 nên down về dùng thử. Cài game mất 10 phút :|. Cài xong bấm vào icon thì thấy chạy (hay quá \-/), nhưng đến đoạn chọn nhân vật thì chọn xong đang load game thì bị out (xịt :|). Chắc tại thiếu ram nên mới thế(test trên CFW C6/X6). Vì vậy mình post lên, bồ nào rảnh rỗi thì test thử xem có bị giống mình ko? Game thuộc thể loại bắn nhau giống worm (offline).

Tại chưa kịp chụp hình thì bị out, đành lấy tạm cái hình trên trang chủ của nó vậy:

Các bồ thông cảm down bằng fileserve hộ mình, nhà ko có điều kiện up lên MF :D. Lưu ý luôn là file ở dạng nén RAR nên bồ nào giải nén bằng điện thoại là 100% bị lỗi đấy.
http://www.fileserve.com/file/qfjFQrF

Tình hình là mình đã chơi được trên CFW C6/X6 mặc dù ram xấp xỉ 52MB, tắt hết âm thanh và giảm FPS xuống bằng 0, mỗi tội hơi giật :D

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

ax,X6/C6 cùng ram 128 với mấy dòng kia mà :| cái này chắc nhờ sym^3 test phụ rồi :|đang dùng 5800 mà cũng như mấy cái kia....cài 10' thì......

wimax16vnn

s60v5 ko xơi dc trỏ này, cứ load vô game là out ngay
dù free RAM đã 57MB :((

ducbang1907

test trên N97,sau khi tùy chỉnh cấu hình,ấn start thì máy treo cứng ngắc hoặc bị out liền. Tốt nhất là đừng nên thử làm gì cho tốn công. Mod cho topic về chầu trời đc rồi.

thanchet0612

text trên i8910 ok. trò này giồng trò worm world party trên pc đó. thanks đã share

s60v5 của nokia chắc không chơi được đâu các bạn nhé chỉ dành cho i8910 và sony thôi

boy_online01

test trên N97,sau khi tùy chỉnh cấu hình,ấn start thì máy treo cứng ngắc hoặc bị out liền. Tốt nhất là đừng nên thử làm gì cho tốn công. Mod cho topic về chầu trời đc rồi.

Vẫn còn sym^3 là chưa ai test nữa mà bạn :D

text trên i8910 ok. trò này giồng trò worm world party trên pc đó. thanks đã share

s60v5 của nokia chắc không chơi được đâu các bạn nhé chỉ dành cho i8910 và sony thôi

Chắc phải sửa cái title topic quá.

zzvilzz

Mình xài 5800 vào game vẫn ổn, các bạn thử cách này nhé vào game > Play > ở phía trên màn hình vào bảng Game rồi hãy nhấn check để vào game. Có lẽ nó bị bug nên để ở 2 bảng kia nhấn check nó văng ra ;;)

hot_boy_007

Chán mấy ông chưa test đã phát biểu quá, c6 ram thấp mà chơi đc đây, bên symbianvn.net, Phuc_Love_Linh chơi đc đây này. Cho xem cái hình luôn

vutaikt

n8 cài mất 1 ' &5800cfw c6 mất 9'.
5800 chạy cfw c6 v42 ko lag giật đâu bà con...
Aj thích download thì vô web của nó mà down băng thông nhah lắm . 3G mất 12" thui.trên pc idm 2mb/s.
;D

Collider

S60V5 giờ toàn java thôi, chán òm. Giá có tiền cũng úp lên N8 cho sướng.
Nếu C6 cũng chơi được thì chẳng biết những bản fake C6 của các máy khác không biết có chơi được không nhỉ?

nghiacbg

5233 cfw c6 của mình thì chỉ vào tới phần chọn player rồi out luôn~X(