• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS] Get Me Out & Unblock Me

boy_online01

[QT] Get Me Out & Unblock Me

Hai tựa game trên iOS đã có trên Symbian. Cách chơi đơn giản nhưng không dễ dàng :D. Cả hai game đều có cách chơi giống nhau: Bạn phải đẩy khối hình màu đỏ sao cho nó lọt được vào khe.

Get Me Out 1.0:

Unblock Me 1.0: Khó chơi hơn một chút so với Get Me Out vì các khối hình đã bị hạn chế về hướng di chuyển:

Game được phát triển bởi Dragon Sight:

Ứng dụng cần QT nhé
Unblock Me 1.0

Get Me Out 1.0

Chỉnh sửa cuối:

haitayhaiem

game qui tê hả bác, hjx,có vẻ hot,chơi mấy game trí tụê tăng sờ trét cái

ganang1234

không ham mấy game trí tuệ nhưng ngồi nghịch 1 lúc cũng thấy hay hay,thanks chủ thớt:D

boy_online01

Mình cũng ghét thể loại game giải đố. Nhưng vẫn cài vào để mang ra lớp mấy đứa nghĩ cùng, đỡ đau đầu :D

atrau

Dạo này QT phát triển kinh quá. Nếu đúng thì chủ thớt đổi lại cái tiêu đề QT đi, để mỗi sis thế kia mọi người khó theo dõi.
Mình rất thích thể loại này nhưng vẫn chưa có hứng cài QT, đành chơi sau vậy.

thainguu

chà, các developer bắt đầu chịu khó port game từ iOS qua Sym rồi đấy, thanks Qt!!!!!!!!!!

tolun2

Hjx, nghiền mấy game loại này lắm. Tiếc là máy mình cùi....k faj s60v5 :((

Dù sao cũng thks vì đã làm cho mình thêm....thèm thuồng:D

hieuyeu1234

nó đòi Qt v4.07 ( 3 ) hoặc qt mới hơn .... mình có trong máy v4.07 ( 1 ) haiz...xoá luôn rồi .bực mình