• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Sis] Lines Deluxe 5,46 MB 320x240 - Game lines chất lượng cao :D

nh0cbond

e thấy trên trang chủ nó còn mấy game nữa, mà k test dc, bác Nhoxly00 test thử xem

w0nderb0y

Đã test và game này 240x320 cũng không chơi đc.. Hix.. Nản nhỉ.. Hãng này toàn game dành riên 320x240 không ah... Chắc mấy pro viết pm xài e71 or e72

kanvicofbon

tình hình là game này khá đẹp. Nhưng mà e chơi cứ bị văng ra khi dùng cái cục mà ăn 7 viên nó ra ý. E đag xài e63. Bác nào bít tại sao ko?.

Nhoxly00

tình hình là game này khá đẹp. Nhưng mà e chơi cứ bị văng ra khi dùng cái cục mà ăn 7 viên nó ra ý. E đag xài e63. Bác nào bít tại sao ko?.

chắc ram yếu :( khi chơi bạn tắt các ứng dụng chạy nền xe sao nhé :D

hieuhai0901

e75 mình dùng cục 7 viên cũng ko đc,toàn bị văng ra,e71 cũng như thế nốt :(
mọi người chơi đến màn mấy rồi :D

kanvicofbon

chắc ram yếu :( khi chơi bạn tắt các ứng dụng chạy nền xe sao nhé :D
e tắt hết rồi. Chỉ được lúc. Lại văng ra. Chả nhẽ con máy cuả e lại yếu thế. E cũng từng cày 1số game khủng zui đâu thấy bị zậy. :) Bác nào bít tại gì ko?
Bác hieuhai0901 cũng bị zậy kìa. Ko fải mình em.

hieuhai0901

anh em chơi đến màn mấy rồi?
khoe hàng tý nà :D

tolun2

Các bạn nên ủng hộ hãng game Colorbox còn non trẻ của Việt Nam mình nhé! ^^ Việt Nam muôn năm!

Câu này nghe hay nhưng mà game này là game cr hay game free vậy bác.
Dù sao cũng thx:D