• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS] PerfectProfile v1.01(0) s60v3v5^3 - Đổi cấu hình theo thời gian

boy_online01

Phần mềm có chức năng tự khởi động cấu hình theo thời gian định trước, có thể lặp đi lặp lại hàng ngày, hàng tuần hoặc chỉ một lần. Thích hợp cho bạn nào có thói quen để điện thoại offline trước khi đi ngủ.

Mình đã dịch sẵn tiếng Việt ko cá nhân hóa, muốn có tiếng Việt thì khi cài đặt chọn Tiếng Anh -> tích vào Vietnamese. Ai thích tiếng Anh thì chọn Tiếng Anh -> bỏ tích Vietnamese.

DOWNLOAD

maskshot

Member
hỳ khác gì có chức năng hẹn giờ bật máy và tắt máy...k muốn ai làm phiền khi ngủ thỳ offline ..đến sáng thỳ tự chuyển cấu hình...vậy khác gì hẹn giờ bật máy...thanks nhé...PM rất hữu íck....

saccerwin

MÌNH CÀI NHƯNG HOK THẤY NÓ TỰ ĐỘNG CHUYỂN ĐÚNG GIỜ MÌNH CÀI NHỈ :-?

đúng chứ cậu...cậu đã để kiểu lặp hàng ngày chưa....cài 2 cái cấu hình đi 1 cái cấu hình offline lúc 11h đêm 1 cái cấu hình bình thường lúc 6h sáng và để kiểu lặp hàng ngày thế là tiết kiệm pin thôi sau đó chạy ẩn là xong

0902123007

đúng chứ cậu...cậu đã để kiểu lặp hàng ngày chưa....cài 2 cái cấu hình đi 1 cái cấu hình offline lúc 11h đêm 1 cái cấu hình bình thường lúc 6h sáng và để kiểu lặp hàng ngày thế là tiết kiệm pin thôi sau đó chạy ẩn là xong
tui cũng làm như thế mà nhưng tôi để những ngày đi làm VD trưa 11h30 tôi đi ăn cơm rồi đi ngủ đến 12h30 tôi dể chế độ offline 12h30 tôi lại để lại chế độ bình thường nhưng tôi đợi đến 11h30 nó vẫn hok chuyển tôi lại phải vào chương trình thì thấy nó chuyển xong tôi đi ngủ đến 12h30 đợi đến 12h40 nó lại hok về chế độ bình thường tôi phải tự tay chuyển về chế độ của tui ~X(

blackpetal

tui cũng làm như thế mà nhưng tôi để những ngày đi làm VD trưa 11h30 tôi đi ăn cơm rồi đi ngủ đến 12h30 tôi dể chế độ offline 12h30 tôi lại để lại chế độ bình thường nhưng tôi đợi đến 11h30 nó vẫn hok chuyển tôi lại phải vào chương trình thì thấy nó chuyển xong tôi đi ngủ đến 12h30 đợi đến 12h40 nó lại hok về chế độ bình thường tôi phải tự tay chuyển về chế độ của tui ~X(

Có thể là bạn làm chưa đúng thôi,làm đi làm lại nhiều lần cho đến khi nào được thì thôi đi bạn vì những người post bài đa số họ đều test thật kĩ rùi mới post đó.
Làm 1 lần ko được thì làm lần 2,lần 2 ko được thì lần 3 cho đến khi nào được rồi hẳn thôi bạn nhé,còn ko được nữa thì remove nó ra khỏi phone của bạn luôn đi cho lànhnè,chứ cứ lên đây rồi cứ được với ko được lại làm cho người khác cảm thấy ko vui nữa nhất là những người post bài đó.
Chúc bạn thành công và luôn vui!:-??

0902123007

Có thể là bạn làm chưa đúng thôi,làm đi làm lại nhiều lần cho đến khi nào được thì thôi đi bạn vì những người post bài đa số họ đều test thật kĩ rùi mới post đó.
Làm 1 lần ko được thì làm lần 2,lần 2 ko được thì lần 3 cho đến khi nào được rồi hẳn thôi bạn nhé,còn ko được nữa thì remove nó ra khỏi phone của bạn luôn đi cho lànhnè,chứ cứ lên đây rồi cứ được với ko được lại làm cho người khác cảm thấy ko vui nữa nhất là những người post bài đó.
Chúc bạn thành công và luôn vui!:-??
ok thank bạn :D chắc tại cfw của mình nó bị như vậy mỗi cfw nó có lỗi riêng mà mình bỏ cái này rồi nhưng hơi tiếc vì cái này rất tiện lại có thể tiết kiệm pin lúc không cần hic :(

hỳ khác gì có chức năng hẹn giờ bật máy và tắt máy...k muốn ai làm phiền khi ngủ thỳ offline ..đến sáng thỳ tự chuyển cấu hình...vậy khác gì hẹn giờ bật máy...thanks nhé...PM rất hữu íck....
CÓ PM bật máy hả cậu?
Cho mình xin link nha

0902123007

úi oy mình thấy nó cứ để chế độ tắt khi mình cài thôi còn chế độ mình mở lại hok đc hay là tai nó hok nhận chế độ mình tự tạo :-?