• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS] Raging Thunder 2 - Lắc và cảm nhận for S60v5 S^3

Status
Không mở trả lời sau này.

NTiolanDatluu

Raging Thunder 2

Raging Thunder 2 sẽ đưa bạn qua ngôi đền bị bỏ hoang, các bãi biển nhiệt đới, núi tuyết phủ, Great Wall và một loạt các viễn cảnh khác ngoạn trên toàn thế giới! Mua xe mới để nâng cấp và cân bằng cho đến khi bạn có đi cuối cùng sau đó mang nó trực tuyến để trừng phạt đối thủ của bạn bất cứ nơi nào họ có thể được, hoặc chơi một vòng dữ dội của Survival, Time Attack hoặc bất kỳ khác của 5 chế độ chơi cầu thủ duy nhất.

Video Player Game:

[video=youtube;mjNgJTCUyEU]http://www.youtube.com/watch?v=mjNgJTCUyEU&feature=player_embedded[/video]

Download Here

Notes: Game này mình đã test trước khi upload post lên cho các bạn,game cảm biến lắc tay rất nuột,ko hề giật 1 tí nào nào hết ( tester for 5233 CFW C6 )

Bản này dung lượng là 1.8MB, Photos và video player for S^3 chỉ là minh họa

Chơi game điều độ giữ gìn sức khỏe nhé! ;;)

Chỉnh sửa cuối:

nhok_dk

phải ko đó bạn ? cái này chỉ dành cho sym^3 mà
nếu ko lầm cả hình và video đều trên mạng cả

NTiolanDatluu

phải ko đó bạn ? cái này chỉ dành cho sym^3 mà
nếu ko lầm cả hình và video đều trên mạng cả

hình và video là trên S^3, hôm nay mình test bản 19m nhưng ko chơi đc, bản này là bản rút gọn! bạn chơi thử đi! mình đã test tr khi post rồi

tuanvu202

Spam nè. Treo đầu dê bán thịt chó nha. Game này là v1.0.5 có lâu rùi mà. Rút gọn cáj gì đâu

akhoa9955

vậy cuối cùng là sao đây bro?? cũ hay mới? và trong video có fai là game này??? :-?

NTiolanDatluu

tình hình cài vào nhấn vào icon ko có jk hiện ra !!! :-?

bồ ko biết ah, icon cài xong nó chạy linh tinh thì pải xem nó nằm ở đâu trong các foder chứ, game mình đã test rôi!
và cũng như nói trên hình ảnh và video mượn của S^3, các bạn cứ test thử biết, cứ đoán linh tinh ah! :(

tuanvu202

video trên đúng là racing thunder 2 nhưg chỉ dành cho S^3. Còn bản dow về la racing thunder 1 thôj. Mún chơj càj thêm cáj Api vào là oke

nhok_dk

bồ ko biết ah, icon cài xong nó chạy linh tinh thì pải xem nó nằm ở đâu trong các foder chứ, game mình đã test rôi!
và cũng như nói trên hình ảnh và video mượn của S^3, các bạn cứ test thử biết, cứ đoán linh tinh ah! :(
hài thế , đã bảo cài oke nhưng lúc nhấn vào icon để chơi game thì nó chớp cái tên game 1 cái xong im ru , ko thấy jk hết , xem lại đi X_X

NTiolanDatluu

bạn ơi có nhầm không vậy? mình cài lên thì vẫn la bản 1 ma?

bạn đọc kỹ trc khi download nhé!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

hài thế , đã bảo cài oke nhưng lúc nhấn vào icon để chơi game thì nó chớp cái tên game 1 cái xong im ru , ko thấy jk hết , xem lại đi X_X

vậy bản kiểm tra lại máy bạn nhé, mày mình test ok mới up lên! vẫn loading vào chơi bt nhé! :D

Chỉnh sửa cuối:

shido_katori

Active Member
từ đầu tới cuối minh họa R.T. 2 ngay cà tiêu đề cũng R.T.2 mà game lại là R.T.1 thì chẳng khác nào Treo Đầu Dê _ Bán Thịt Chó hết bạn ah`

TESTED : đây là bản 1 !

R.T.1 cũng có` khá nhiều hình minh họa đấy nhé

Screenshot-Polarbit-Raging-Thunder-v1.05-Game-For-Nokia-S60v5.png

JohnyNguyen

Hic,mấy bồ cứ bình tĩnh mà giữ hòa khí cho nhau chớ ko nên nói nặng nhẹ làm gì :( có thể có chút nhầm lẫn chứ ko ai muốn đi "lừa" các bạn làm gì,dù gì cũng đã ai thanks chủ thớt đâu mà :p

NTiolanDatluu

từ đầu tới cuối minh họa R.T. 2 ngay cà tiêu đề cũng R.T.2 mà game lại là R.T.1 thì chẳng khác nào Treo Đầu Dê _ Bán Thịt Chó hết bạn ah`

TESTED : đây là bản 1 !

R.T.1 cũng có` khá nhiều hình minh họa đấy nhé

Screenshot-Polarbit-Raging-Thunder-v1.05-Game-For-Nokia-S60v5.png

không pải treo đầu dê bán thịt chó, tính up cái video test trên 5233 nhưng chưa quay đc!
mình nhầm lẫn chút với RT1 và RT2, Dù sao cũng là 1 game hay đáng chơi!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Bạn đọc lại dòng notes dưới link down dùm minh với nhé!

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Hic,bồ ơi,tui vừa test rồi,game này đúng là RT1 thôi :( vậy là có chút nhầm lẫn của chủ topic mong ae thông cảm,ko ai muốn lừa các bạn cả,thôi ko xì-pam nữa nhé,nhờ mod close topic lại X_X

shido_katori

Active Member
Bạn đọc lại dòng notes dưới link down dùm minh với nhé!
Mình đã đọc và đã test nên mới ý kiến vì thấy vỏruột ko khớp với nhau. Nếu có lời nào ko phải thì cho mình xin lỗi chủ topic

akhoa9955

làm hết hồn, tưởng có hàng mới chơi, RT1 bỏ túi tụi nó hết rồi :)) :))

NTiolanDatluu

Mình đã đọc và đã test nên mới ý kiến vì thấy vỏruột ko khớp với nhau. Nếu có lời nào ko phải thì cho mình xin lỗi chủ topic

bỏ đi! do mình lập sai topic!
Nhờ mod đóng topic tránh tình trạng mọi ng nhầm lẫn spam linh tinh!
Close Topic!

Status
Không mở trả lời sau này.