• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sis việt hoá] The Invasion game chiến lượt

vinhan192

là 1 game đã ra lâu rồi nhưng thấy hay hay nên việt hoá là cho ai chưa chơi
Trích lời giới thiệu của batkid
Là một game chiến lược có
lẽ hay nhất từ trước đến nay,
ban dẫn dắt đội quân hùng hậu
cùng mình đi xâm chiếm các
thành trì khác. Game dàn trận
chiến lược trên thời gian thực với mỗi trận đánh lên đến hành
trăm quân gồm: kỵ binh,bộ
binh, xạ thủ cùng với đội quân
voi hùng hậu. Game có hình
ảnh rất đẹp . Bạn huấn luyện quân đội, quản
lý kinh tế để có thể phát triển
thành cường quốc. Phiên bản dành cho S60 v3
Code: 100

Link upwap
Link bản english

Chỉnh sửa cuối:

ducthuan113

Active Member
Thanks nhiều lắm, khoái nhất game chiến thuật dạng vầy, nhìn hình là thèm rồi :D
Thêm link mediafire cho các bạn khác dễ down: LINK

nick_quang0105

ducthuan13, bạn chuyển thành đuôi jar giúp mình đc k, máy mình k sài đc đuồi .sis
Thanks bạn nha

ducthuan113

Active Member
ducthuan13, bạn chuyển thành đuôi jar giúp mình đc k, máy mình k sài đc đuồi .sis
Thanks bạn nha

Hic, file sis và jar khác xa nhau lắm bạn, mình ... không có khả năng làm cái này và mình nghĩ hình như không chuyển được đâu, chia buồn cùng bạn :(

nick_quang0105

Vậy có game nào giống game này k bạn,uáng đuôi .jar dùm mình nhé.
Ah có game nào chơi trên dđ chơi giốn travian k bạn, kiếm giùm mình nha. K bít xin game ở đây có sao k, có j mod cứ xóa bài nha. Thanks

ducthuan113

Active Member
Vậy có game nào giống game này k bạn,uáng đuôi .jar dùm mình nhé.
Ah có game nào chơi trên dđ chơi giốn travian k bạn, kiếm giùm mình nha. K bít xin game ở đây có sao k, có j mod cứ xóa bài nha. Thanks

Game dạng chiến thuật, mình nghĩ Age Of Empire 3 là hợp nhất. Điều khiển khá phức tạp hơn, ngôn ngữ tiếng Anh.
Game chơi trên di động giống travian thì chỉ có webgame mà cái trình duyệt hỗ trợ java chạy được như Gà Tam Quốc, Đế Chế Quật Khởi, Truyền Thuyết Rồng .... Còn game offline giống mấy webgame chiến thuật thì hầu như không có.

vuthuhh

chơi bản eng đi bạn hoặc là việt hoá lại, bửa mình xài mobihex vh bị sai phần đó

Bạn cho mình bản eng đi, mình tìm mà ko thấy? có cách nào làm nhiều đạo quân ko nhỉ?mình hơn 10 đạo quân mà ko điều chỉnh đc mấy đạo có số nên toàn thua.hix