• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sisx Game bắn máy bay Asquadron cho S60v5

b0m_lx

Với giao diện khá đẹp, nội dung game có nhiều thể loại, bạn phải tìm kẻ địch và tiêu diệt, còn lại tự khám phá thêm nhé , tớ đã test nhiều bản nhưng hầu hết đều không chạy được +_+, thấy bản này chạy tốt nên share cho mọi người
Game này mình đã test trên máy 5530 của mình nên các bạn cứ yên tâm nha :D

mình mượn tạm 2 hình trên mjang vì không chụp đc ảnh màn hình nhé :D

link của em nó đây http://www.mediafire.com/?z8i9cdc47msdyj2
là game sisx dung lượng hơn 8mb nên miễn chê nha :D

chú ý : game này trong box v5 đã có 1 game nhưng mình test link chỉ cài đc chứ không chơi đc , nên ai muốn ý kiến thì test link kia trước rùi pm ý kiến nha . Tránh tình trạng như tối qua mình bị mod del mất bài này vì trùng game

ikarushp

chú ý : game này trong box v5 đã có 1 game nhưng mình test link chỉ cài đc chứ không chơi đc , nên ai muốn ý kiến thì test link kia trước rùi pm ý kiến nha . Tránh tình trạng như tối qua mình bị mod del mất bài này vì trùng game

Cái đấy phải cài kkk vào mới chơi được, chắc game của bác tích hợp luôn rồi.

nhok_dk

cái này mình cài vào cũng có chơi được đâu , láo chết ngay tại chỗ . Ram trống 50 mb lận đó !

b0m_lx

cái này mình cài vào cũng có chơi được đâu , láo chết ngay tại chỗ . Ram trống 50 mb lận đó !

chắc máy bạn bị gì rùi
máy mình vẫn chơi bình thường mà :D

jack_hunter97

Những bạn bị lỗi là do kô có API nên dẫn tới chơi kô dc muốn có cài game toonwar( chả nhớ ghi đúng kô ) vì nó có cài api sẵn trước sau đó thì có thế cài game này và số game giống vậy

b0m_lx

Những bạn bị lỗi là do kô có API nên dẫn tới chơi kô dc muốn có cài game toonwar( chả nhớ ghi đúng kô ) vì nó có cài api sẵn trước sau đó thì có thế cài game này và số game giống vậy

mình có cài gì đâu :D
cài game là vào chơi đc ngay mà

boy_online01

mình có cài gì đâu :D
cài game là vào chơi đc ngay mà
Chẹp chẹp :| Chắc là bản này đã tích hợp sẵn API vào gói cài đặt rồi. Hoặc là máy bác đã cài Racing Thunder hoặc Toonwar hoặc Blazer,... nói chung là trò của Portabit :D

b0m_lx

Chẹp chẹp :| Chắc là bản này đã tích hợp sẵn API vào gói cài đặt rồi. Hoặc là máy bác đã cài Racing Thunder hoặc Toonwar hoặc Blazer,... nói chung là trò của Portabit :D

máy em chỉ cài qt thui :))

chjpkute

hic game này mình chơi lâu rùi có lâu rùi mà hình như ngày trước lấy bên vitvn.net thì phải .....ukm !

b0m_lx

hic game này mình chơi lâu rùi có lâu rùi mà hình như ngày trước lấy bên vitvn.net thì phải .....ukm !

sym^3 sang v5 làm gì thế ?
bên đó thiếu game chơi hả :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

ví dụ nè :D

Chỉnh sửa cuối: