• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sisx Game Dance Star for Nokia 5800, X6, N97, 5230, 5233 and 5530

b0m_lx

Nếu bạn yêu âm nhạc và khiêu vũ thì đây là một trò chơi gọi là Dance Star cho bạn để thử trên Symbian S60 của bạn màn hình cảm ứng 5 điện thoại di động như Nokia 5800 XpressMusic, N97, N97 Mini, X6, 5.230, 5.233, 5.235 và 5.530 XpressMusic. Dance Star là như một trò chơi mà bạn có thể thưởng thức rất nhiều. Nó có mọi thứ mà bạn có thể mong đợi trong một trò chơi tốt đẹp.

Bạn có thể thu thập 300 điểm khi chạm vào đường dây bên ngoài '*' Ngay cả khi vị trí mà nó chỉ là cảm động thay đổi chỉ một chút, bạn có thể thu thập / đạt được 100 điểm. Khi thời gian của bạn quá nhanh hay chậm, bạn sẽ có được 0 điểm. Một cuộc sống giảm điểm quá.

Khi tất cả các điểm cuộc sống biến mất, đó là trò chơi trên. đánh giá sao của bạn tăng lên khi bạn thu thập điểm. nền bắt đầu để dần dần lấp lánh khi trở thành ngôi sao đánh giá đầy đủ và BG điểm được mua lại. Có ba mức độ khó khăn:

• Dễ dàng (Runaway Star)
• Bình thường (Di chuyển trên Star)
• Khó (Fukky Star)

Trò chơi chỉ hoạt động ở chế độ màn hình gương điển hình. Trò chơi được phát triển bởi AceTech Nhật Bản. Bạn có thể tải về phiên bản 1.20.0 của trò chơi này.

là game sisx nên đồ họa miễn chê nhé :))
link dow của em nó đây :D
http://www.mediafire.com/?m1md1k4aietfxiu

NTiolanDatluu

thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk iêm :))

khoái game sisx để test xem dễ chơi ko đã, chứ đc gõ đc vài hôm mà pải thay PDA là chém chú liền đó >:)

b0m_lx

thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk iêm :))

khoái game sisx để test xem dễ chơi ko đã, chứ đc gõ đc vài hôm mà pải thay PDA là chém chú liền đó >:)

không dễ đâu anh ạ :D
bảo trước kẻo đến lúc thay màn hình lại bảo em không nói :))

jack_hunter97

game này là game flash đóng gói lại file sis đồ họa đẹp nhưng chơi thì hơi khó