• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sketchit s60v5^3AnnaBelle - Phác thảo ý tưởng icon dạng svg trực tiếp trên dế

Dragon459

Manager
Sketchit s60v5^3AnnaBelle
Phác thảo ý tưởng icon dạng svg trực tiếp trên dế

Đây có lẽ là ứng dụng thích hợp có các bạn thực sự yêu thích làm theme mà ít có điều kiện về máy tính.:D. Phải là thực sự yêu thích đấy nhé.
Ứng dụng này sẽ tự động chuyển nét vẽ đơn giản của bạn về các đường nét giống nó nhất.
Bạn có thể hoàn toàn thay đổi kích thước của vật thể mà bạn vừa vẽ.
Bạn có thể xuất trực tiếp ra định dạng svg hoặc định dạng png ngay trên điện thoại
và tất nhiên là ngược lại thì ban cũng có thể mở 1 tập tin svg ngay trên đt để chỉnh sửa nó.
Với bản thân mình thì có lẽ nó không đủ đề làm icon được. Và m cũng nghĩ rằng ứng dụng đơn giản này vẫn chỉ dừng lại ở việc test chơi mà thôi.
Nhưng biết đâu trong số các mem của diễn đàn mình lại làm nên "điều khác biệt" thì sao nhỉ.​

Hình ảnh phần mềm
facea7a102e0bd77117e462dfce44baf_49884767.superscreenshot0013.jpg

3a4b724b3c3bbf3d2ff7b239b3f35ac7_49884771.superscreenshot0015.jpg

Link download

Sketchit s60v5^3AnnaBelle

Radium

Moderator
sao máy e k mở đc file .svg a nhỉ? phần mềm này đúng là hạn chế thật, vẽ đc hình tròn, hình vuông, đường thẳng, hình thoi, .. e mới mò đc từng đó. nó còn có chức năng copy hình vẽ nữa :D

Dragon459

Manager
sao máy e k mở đc file .svg a nhỉ? phần mềm này đúng là hạn chế thật, vẽ đc hình tròn, hình vuông, đường thẳng, hình thoi, .. e mới mò đc từng đó. nó còn có chức năng copy hình vẽ nữa :D

vọc chơi thôi e.
A nghĩ chính ra nó đừng để chế độ tự động chuyển về các dạng hình cơ bản thì có lẽ còn hay hơn