• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin Belle Topbar by measma v2.1(301) beta - Phiên bản có hỗ trợ Lanscape

YinYang

Active Member
Skin Belle Topbar by measma v2.1(301) beta - Phiên bản có hỗ trợ Lanscape

Ứng dụng hiển thị thanh topbar giống với của Belle. Mình tìm được 1 vài skin cho ae đổi gió tí :p

Hình ảnh phần mềm

Các bạn nhấn Link dưới để tải ứng dụng về nhé:
Belle Topbar by measma v2.1(301) beta

Các bạn nhấn Link dưới đây để tải bản Việt Hóa nhé

Belle Topbar by measma v2.1 beta 301 VH bởi ddt243

Các bạn nhấn Link dưới đây để tải các skin về nhé:
Skin Belle Topbar (đã thêm 1 skin)

Chú ý:
Các bạn tải skin về, giải nén và cho vào X:\data\Belle_TopBar ( X là ổ các bạn cài Belle Topbar)
Goodluck!!!​

Chỉnh sửa cuối:

maskshot

Member
a ơi... a VH đi...có chỗ e không hiểu...e muốn chon skin xong quay lại menu mà k chẳng bít làm thế nào...lại phải thoát ra vào lại
...

maskshot

Member
chọn skin nào thỳ trong suốt vậy a...cái skin android e thấy k trong suốt...

maskshot

Member
khi e chạm vào cảm biến nó k mất đi à a...những cái trước chạm 1 lần ẩn và 1 lần 1 nữa mới hiển..nhưng bản này e k thấy nó ẩn hiện như vậy...

YinYang

Active Member
khi e chạm vào cảm biến nó k mất đi à a...những cái trước chạm 1 lần ẩn và 1 lần 1 nữa mới hiển..nhưng bản này e k thấy nó ẩn hiện như vậy...
Sr em gái =)). A quên k đưa cả cái a đang dùng vào. tải tìm ở nhiều nguồn khác nhau mà. đã cập nhật lên #1