• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

skin IPHONE LOCK dầu vân tây

makuskiller

Xin cho e hỏi cái skin này là lấy đúng vân tay của chủ máy thì mới login vào đc hay chỉ là hình đẹp như các skin khác thôi vậy các pác!?. xin cảm ơn!

sonnguyen_uiq3

Xin cho e hỏi cái skin này là lấy đúng vân tay của chủ máy thì mới login vào đc hay chỉ là hình đẹp như các skin khác thôi vậy các pác!?. xin cảm ơn!

Kekke,chỉ là hình cho đẹp thôi béc ẹ.P990i mà được vậy nữa thì chắc mình bỏ ý định đổi máy khác wá

anhmatphales

Kekke,chỉ là hình cho đẹp thôi béc ẹ.P990i mà được vậy nữa thì chắc mình bỏ ý định đổi máy khác wá

p990 càng dùng càng thấy iu nó nhưng càng dùng càng mất giá ... đến nỗi bán 1con p990 đi chỉ mua đc 2con n1200 ... để mà dùng chứ bán chẳng đc bao nhiêu đâu bồ ah !:D

shadow141206

nhưng em hok bít mở sao hít,vào thì đâu cóa gì đâu mà xem:(:)(:)(:)((

Mở ra ??? Bạn chỉ cần cài iPhonelock, sau đó chép mấy files đã down trong bài này về, rồi vào D:\shared\iphonelock, xóa file skin đi. Chép đè vào, khởi động lại iPhonelock. Xong :D

khoa123

slide to unlock đó bạn ;;);;);;). Bạn vuốt cục trắng trắng có hình mũi tên --> từ tráo qua phải là mở khóa đc thôi !!! :D

hôm nay thanks ông anh 2 lần,down về cài thử,hok mở đc là coi chừng hừ hừ

khoa123

Posted via Mobile Deviceặc,ý e là mở skin dấu vân tay ấy,e hok bít mở

Realvn

Thật ra cái này kũn mở như bth, có nghĩa là slide to unclock hoy. Cái này có tác dụng đánh lạc hướng đối phương ???? (những người mún mượn máy chọt ngoáy hay gấu mẹ???? ^^!)

Thật ra níu bấm và giữ vào dấu vân tay mà mở được thì sẽ cool hơn ^^, Cookie thì như thế, bấm giữ 1-2s là mở máy

tungxadieu1

thật ra như thế thì tụi nó nghịch nhiều hơn,chọc nhiều hơn vì mãi vẫn chưa mở được

redipro

Hix cứ tưởng phải đúng vân tay mình mới mở dc chứ...Vậy thì cũng như ko thôi!Hix

Nguyen_Minh

Hix cứ tưởng phải đúng vân tay mình mới mở dc chứ...Vậy thì cũng như ko thôi!Hix
e

Quets vân tay là một phần trong phần cứng. Uiq ko có, sao mà làm thế đc. Và đây cũng đã đc nói rõ là skin rồi mà anh

Posted via Mobile Device