• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin mod baidu input by ngoanrazor :)

ngoanrazor

Well-Known Member
Hôm bửa down thằng baidu này về xài nhưng thấy tiếng tàu nên cũng ngứa tay:))

Ở đây mih chỉ mod bàn phím dọc thôi chứ bàn phím ngang mih chả bao giờ xài :D

Lưu ý: máy đã cài baidu input rồi thì xóa thư mu5v c:\data\baidu trước khi cài đè nha!

Hd setting:

Linkdown:
http://www.4shared.com/mobile/zsgbzGI1/baiduinput_5th_v22beta_1000e_m.html?

YinYang

Active Member
Anh Ngoan lâu lắm mới thấy post bài. Nhìn mod mới hấp dẫn quá \-/

thanh1990t

rất đẹp, e cũng hay xài kiểu đứng máy, ko chơi màn hình ngang bao giờ . Thank bác ngoan nhé, test

thanh1990t

toàn khựa. Em ko cài đặt để viết đc. Cái hình HD Seting kia nhỏ xíu. E onl = đt nên ko nhìn đc . Bác ngoan chỉ gjùm em, mà việt hoá thằng này đc ko bác

S

seoprokien

Guest
up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.
Thế giới hàng xách tay lớn nhất thị trường việt nam
Công ty thiết kế rèm cửa đẹp nhất tại hà nội

ngoanrazor

Well-Known Member
toàn khựa. Em ko cài đặt để viết đc. Cái hình HD Seting kia nhỏ xíu. E onl = đt nên ko nhìn đc . Bác ngoan chỉ gjùm em, mà việt hoá thằng này đc ko bác

ko thể việt hoá đc bn ah. nó đc mã hoá rồi

khactoan83

hic sao kiểu gõ 1/2 là telex 1/2 là vni vậy, mình thích full telex luôn ,cái dấu sắc huyền hỏi ngã nặng chiếm không gian quá ah, bác có bản khác kg vậy

missthuha

hic cứ để như bản mod của nhnhug vít tiếng việt thấy dễ hơn,chủ top mod sao cho mất thanh công cụ fiá trên và cho chỗ coppy.past ở chỗ nào cho tiện là đc àk...

hieuna

Bác ngoan giúp e cài với bản 2.2 nào e cài cũng không dùng được. Ấn mãi mà không ra bàn phím.

ngoanrazor

Well-Known Member
hic cứ để như bản mod của nhnhug vít tiếng việt thấy dễ hơn,chủ top mod sao cho mất thanh công cụ fiá trên và cho chỗ coppy.past ở chỗ nào cho tiện là đc àk...

bỏ dấu như bản cũ rất khó bn ah. bn xài thử bản này đi rồi sẽ biết

bach102

Anh chỉ em cách mod phần mềm này được không?? :)
E thích mod theo ý thích thôi! :)
Và cho em hỏi là thay đổi mầu bàn phím này ntn hả anh! em k thích mầu này! :)

vanlong272

các bác cho em hỏi máy em đã cài đặt được chương trình vào được rồi nhưng lúc vào nhắn tin hay bất cứ cái nao cần đến bàn phím thi nó lại không hiện ra ấn vào để hiện bàn phím gốc thì no dẫn đến vào phần mềm nhưng đến lúc load bàn phím qwerty thì nó lại tự out ra ức chế wa em cho bay rồi pro nào giải đáp không (máy 5230 đã hack và cài QT)

caominhtu36

Bác Ngoan có thể làm giúp e cái nền phím màu trắng được không, nền màu kia lòe loẹt quá

tamchelsea

rất đẹp, e cũng hay xài kiểu đứng máy, ko chơi màn hình ngang bao giờ . Thank bác ngoan nhé, test

ủa, có phần mềm bàn phím ảo đứng máy hã bác , em nt toàn phải xoay ngang màn hình , post cho e cái phần mềm đó với bác. thanks