• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin Ultramp3-Sự kết hợp giữa Mạnh mẽ và Nghệ thuật

phuongthenguyen

Nhớ thanks nhé
Đừng "Đau-Xong-Dong" nhe mấy bác

Password (nếu có ) là phuongthenguyen

Chỉnh sửa cuối:

0917515131

Get nhất những thằng cứ kêu người khác phải "thank", cứ fai "thank" mới là có ý thức ah? "Thank" hay ko là do tính tự giác của người ta khi người ta thấy bài viết của ai đó có ích or là "thank" để động viên ai đó cố gắng hơn. Đằng này lại nói cái kiểu ko khác j bất kỳ ai khi coi bài là fai cảm ơn mình thì còn ý nghĩa j nữa!

ongtrungducmx25

Get nhất những thằng cứ kêu người khác phải "thank", cứ fai "thank" mới là có ý thức ah? "Thank" hay ko là do tính tự giác của người ta khi người ta thấy bài viết của ai đó có ích or là "thank" để động viên ai đó cố gắng hơn. Đằng này lại nói cái kiểu ko khác j bất kỳ ai khi coi bài là fai cảm ơn mình thì còn ý nghĩa j nữa!

mình đồng tình với suy nghĩ của bạn đó là quyền tự do ngô luận mà! không ai bất ép ai cả đâu nhé!:))
thank là ủng hộ tinh thần của các thành viên thôi đúng không.