• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN WP7 cho DESKCLOCK ( đồng hồ 7 màu để lựa chọn )

ace_hp7

Active Member
skin đồng hồ WP7 dành cho app deskclock do arsenal23 bên DM design gồm có 7màu ,kết hợp với mấy theme WP7 mình mod khá là hợp ,ae down về giải nén ra 7file zip rồi bỏ vào E/data/deskclock là xong , mình chọn blue ,mọi ng tự test mấy màu kia nhé

SKIN WP7 DESKCLOCK

Lưu ý : bạn nào bỏ skin vào mà bị out thì bạn vào E/data / deskclock xoá bớt skin nào k thích đi để app load đc nhé ,hình như chỉ load đc tối đa 8 skin thì phải ,để nhiều quá là bị out

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
Chơi đc cái nào thì chơi a ạ. Chơi cái nào e cũng ủng hộ làm cờ thí tester \-/
trc a có mod cái skin cho V_home 3.00 ,nhưng lâu rồi k động vào quên hết ,chuyển ssang theme ,h giao diện WP7 thì cạnh tranh lsao đc với Gdesk ay QT shell ,lại còn bản WP7 QT của bác Ngoan nữa chứ ,thế nên quyết định dựa cột mà nghe thôi e ạ ,k dám bon chen :p

YinYang

Active Member
trc a có mod cái skin cho V_home 3.00 ,nhưng lâu rồi k động vào quên hết ,chuyển ssang theme ,h giao diện WP7 thì cạnh tranh lsao đc với Gdesk ay QT shell ,lại còn bản WP7 QT của bác Ngoan nữa chứ ,thế nên quyết định dựa cột mà nghe thôi e ạ ,k dám bon chen :p

Chơi đc thì cứ chơi tới chứ a nhỉ :p. nói thế thôi chứ cống hiến cho ae đc bao nhiêu thì làm thôi :p. e muốn cống hiến nhưng chưa giỏi nên đợi sau này

ace_hp7

Active Member
thêm cái bàn phím cho Anna cho Dayhand input ( cái ông design keyboard này ng Đức hay j đấy nên đổi Y thành Z hơi ngược 1 tí ) ,extras file bỏ vào C/dayhand input / touchskin nhé ,g9 cả nhà ,đi ngủ thôi zzz

http://www.mediafire.com/?jcsnxtv7qbt11ak

Stratovarius83

Xin hỏi mọi người, cái phần mềm đồng hồ như ace_hp7 post lên là phần mềm gì vậy?
Có phải Desklock ko?sao mình tìm trong forum và google lại ko có ứng dùng này?
Mình rất thích đồng hồ đó, mong anh em có ứng dụng này share cho anh xem xài được ko?

P/S: Chỉ clock này thôi anh em ah, chứ ko dùng các phần mềm giao diện khác như: vHome, SPB....
Thank mọi người..

Ntv_79

Xin hỏi mọi người, cái phần mềm đồng hồ như ace_hp7 post lên là phần mềm gì vậy?
Có phải Desklock ko?sao mình tìm trong forum và google lại ko có ứng dùng này?
Mình rất thích đồng hồ đó, mong anh em có ứng dụng này share cho anh xem xài được ko?

P/S: Chỉ clock này thôi anh em ah, chứ ko dùng các phần mềm giao diện khác như: vHome, SPB....
Thank mọi người..

Đúng rồi, nhưng nó là DeskClock nhé! Bạn có thể down tại đây!

Stratovarius83

Rất cảm ơn bạn Ntv_79 đã chỉ đường dẫn cho mình
Chúc bạn 1 năm mới niềm vui, sức khoẻ và công việc tốt nhé

Thanks so much

saccerwin

ace cho tớ hỏi cái tớ vứt vô e data deskclock rồi nhưng vô ứng dụng thì nó.vào xong cái văng ra ngoài. hay là do để nhiều đồng hồ quá vào data:desk clock( trong đó hiện đang có 15 cái rồi)

ace_hp7

Active Member
mình xoá hết mấy skin cũ rồi ,để lại mỗi cái android với 7 cái wp7 thôi

YinYang

Active Member
mình xoá hết mấy skin cũ rồi ,để lại mỗi cái android với 7 cái wp7 thôi
hôm qua e cũng bị như thế =)). Cay cú vào data xóa hết đi, chỉ để mỗi wp7 với cái mặc định đầu tiên. thế mà lại đc =)). A lên edit thêm vào #1 để ae đỡ thắc mắc >:)

boy_online01

Máy em có 9 skin này :D. Load đc hết mà. Ko biết clock analog của wp7 thế nào nhỉ? Ít ng mod skin analog quá.

Stratovarius83

Mọi người cho tôi hỏi thêm tí: nếu như để đồng hồ đó ngoài desktop rồi thì làm sao cho ẩn cái bar (đồng hồ, ngày tháng, general..) đi để lại mỗi đồng hồ Desklock thôi vậy?
Ai biết giúp tôi với.

YinYang

Active Member
Mọi người cho tôi hỏi thêm tí: nếu như để đồng hồ đó ngoài desktop rồi thì làm sao cho ẩn cái bar (đồng hồ, ngày tháng, general..) đi để lại mỗi đồng hồ Desklock thôi vậy?
Ai biết giúp tôi với.
bản CFW của bạn có mod ẩn đồng hồ của S^3 không thì mới có thể ẩn đc. Nhưng theo mình thì cứ để đấy :p. vì DeskLock k autostar sau mỗi lần tắt máy hay khởi động lại đâu :D
cái này chăng:D
đơn giản đến nỗi chả biết là mấy giờ.:))
Download

Nó k có giờ thì a vẽ cho nó đi :p