• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SkyForce Realoaded for S60V5

nghiacbg

Game bắn máy bay này hôm nay mình mới tìm thấy trên mạng, share cho anh em dùng chơi tết cho đỡ chán :D game này cũng quá quen thuộc rồi, mình không giới thiệu nữa,nếu có ai up bài tương tự rồi thì các MOD xóa bài này đi nhá

Link down: http://www.mediafire.com/?fi6xbum7nqbt8k3

Khoaaaa

Active Member
Nếu là bản update thì cho ít thông tin đi pro,củng biết là có n post rồi mà saotiết kiệm lời vậy,ít nhất củng cho biết ver nhiu chứ,thank pro

lllkidlll

Bản này cũ quá rồi. Mình đã phá đảo từ 2009 và giờ đã remove khỏi máy. Bạn nào chưa chơi thì lấy về chơi thử. Một game đáng để chơi trên S60v5. Đồ họa và âm thanh rất khá

LastKnight

thì trên diễn đàn cũng là bản full mà...biết là game hay nhưng mà đã có người post rồi....

chjpkute

game nay mình chơj káck đây vàj tháng chơj chán rtj.co 8 cửa tất kả. Ex phá đảo mình chơj được 1550000... đjểm hjhj

assassinzero

GAME thể loại này trên SYM^1 hiếm wa nhĩ, PRO nào có game giống zay share cho mình với Sky này phá đảo rồi :D