• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.56 - Ứng dụng chát pro nhất hiện nay [09/02/2010]

thanhlongnd

Phần mềm: Slick
Phiên bản: 0.56
Bản quyền VH: T3Việt
Thực hiện: Thanh Long
Chức năng: là phần mềm chát pro nhất hiện nay với chức năng gửi và nhận file linh hoạt

Ghi chú: Phiên bản mod icon, nhạc chuông hình ảnh 100% Yahoo PC, với chức năng gửi và nhận file đem lại cho bạn cảm giác như đang ngồi máy tính.

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

DownLoad​

Chỉnh sửa cuối:

tqh_825

Hx. Hình như vẫn bị lỗi đăng nhập như mấy bản trước. Chán thật! Dù sao cũng thanks anh phát.

thanhlongnd

Hx. Hình như vẫn bị lỗi đăng nhập như mấy bản trước. Chán thật! Dù sao cũng thanks anh phát.

hihi, anh test thử , chạy trên mạng 2G thì bản cũ ko vào đc, bản mới vào ok, dù có thể phải kích OK lần 2, 3G thì vô tư, vào ko dính lỗi nào.

Em thử lại xem =D>

Nynk_102

Dùng FreeUnrar để giải nén đi bạn. Mình vẫn giải nén dc trên cả Xploer và F.U mà . Em cài bản tiếng anh từ tối qua đến giờ vẫn chưa bị dính lỗi bị đá văngkhi đang chat hay lỗi về đăng nhập.

s12345

kauchunho nói:
Bản này có fix lổi khi người ta offline ko huynh.
Lỗi này tự mình fix đc mà bạn . ơ chỗ sửa tài khoản (pấm 9 , pấm 1 ) bạn thay scs.msg.yahoo.com thành cn.scs.msg.yahoo.com ok ngay !

s12345

Hỏi 1 chỗ thôi bạn !
Bạn pấm 0 rồi tìm cái " sử dụng font hệ thống " kick vào là ok mà !

thanhlongnd

Anh up lên diễn đàn giùm em với chứ MF ko down đc,dùng cả opera cũng vậy.

Không hiểu sao nick mình bị gì mà ko thể upload file đính kèm lên diễn đàn được, cho chọn file nhưng ko có nút upload :(

hakudo2408

Lỗi bị ngắt kết nối thì xóa bản cũ đi cài lại sau đó khởi động lại máy, ko chép đè lên bản cũ vì sẽ gây ra lỗi giữa file ngôn ngữ :D

s12345

Từ sáng giờ vẫn chưa đăng nhập dc phát nào ? chẳng biết lonelycatgames fix cái gì nhỉ ?