• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.62 !!!

vietDuck

Silick đã có bản mới 0.62 anh em Up lên nhé. Mình đã dùng thử trên P990i. Có vẻ như ổn định và nhanh hơn :))

Tải file:
http://www.mediafire.com/?molf2ne3lml

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Slick bản này nó chỉ gia hạn Expire day thôi, chứ không thấy nói fix thêm lỗi gì.

shadow141206

Đề nghị Viet_Duck tranh thủ up thêm hình minh họa cho cả 3 PM mới trong vòng 24h sắp tới ! Quá 24h mình sẽ lock hết các topics, mong bạn thông cảm !

vietDuck

sorry anh em. Biết nguyên tắc từ lâu của diễn đàn. Nhưng do công việc và gia đình nên cũng hơi bận. :D

mlsno7

slick dạo này vào yahoo toàn bào lỗi thui. dùng fring ổn định hơn

NokuaN70

Well-Known Member
Sao lại chạy kg dc? Mấy hôm nay mình vẫn xài em nó để chat chít nè. Bạn xem lại cài đặt nhé.

dkny_2903

cái này chat tiếng việt chẳng đọc đựơc j hết. có cách nào khắc fục không mấy a...

NokuaN70

Well-Known Member
Vào Menu/Configuration đánh dấu chọn ở dòng Use system font là chat tiếng Việt vô tư đó em.

vietDuck

Tiện anh em cho tớ hỏi. Ngoài slick anh em đang dùng pm chat nào OK nhất. Mình dùng Vitalk, ShM. Máy báo ko kết nối được. Slick dùng vẫn bình thường. Mong anh em giúp đỡ

Son_Nguyen

Tiện anh em cho tớ hỏi. Ngoài slick anh em đang dùng pm chat nào OK nhất. Mình dùng Vitalk, ShM. Máy báo ko kết nối được. Slick dùng vẫn bình thường. Mong anh em giúp đỡ

Mình thì ngoài Slick ra còn dùng Sh Messenger. Của mình ngược với bạn, Slick thỉnh thoảng ko vào được trong khi Sh vẫn vào bt.:D.