• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLick 0.63 Việt hóa

hoanghai2908

Bản Việt hóa phần mềm chat wen thuộc,mod lại âm thanh,emotion,logo,icon :D

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?evmhq4ez19rz1on

Chỉnh sửa cuối:

r0nkut3

Pm này mà kg bị lổi kết nối sẽ la n1

chỉnh lại DNS đi, có bài hướng dẫn ben phần trao đổi kinh nghiệm đó. Mình test cả mấy tháng nay chưa lần nào lỗi kết nối cả

trungR1988

Member
Bác nào có bộ âm thanh yahoo cho mình với.E muốn mod lại phần âm thanh.Mà có trình nào mở và đóng gói file .dta hok.Giờ mình tìm cái chủ đề:"Tìm kiếm nhanh thư mục việt hoá cua Minh Thang"mà hok thấy đâu pác nào có cho e xin đường link với.

ShenTran

giúp em với , em cài vào rồi mà mỡ ko len dc , em đang sài 6120 ! Thanks

hoanghai2908

Bác nào có bộ âm thanh yahoo cho mình với.E muốn mod lại phần âm thanh.Mà có trình nào mở và đóng gói file .dta hok.Giờ mình tìm cái chủ đề:"Tìm kiếm nhanh thư mục việt hoá cua Minh Thang"mà hok thấy đâu pác nào có cho e xin đường link với.

âm thanh này của yahoo 9,10 trên PC rồi,lấy yahoo nào nữa :-s

Bo0Bo0

Mình dùng thì lâu lâu out 1 lần hehe quen rồi
Tại máy mình ko thể cài Sh mesenger nên chả biết dùng phần mềm gì chat nữa

pekuon

Mình dùng thì lâu lâu out 1 lần hehe quen rồi
Tại máy mình ko thể cài Sh mesenger nên chả biết dùng phần mềm gì chat nữa

Nếu vậy thì Vitalk hoặc Ola cũng tạm mà bạn.

r0nkut3

Nếu vậy thì Vitalk hoặc Ola cũng tạm mà bạn.

vitalk và ola thì lưu lượng Kb khá ít như ko thế hay bằng phần mềm này đc đâu. Cái này có cần phải tài khoản thứ 2 đâu

chivung

vitalk và ola thì lưu lượng Kb khá ít như ko thế hay bằng phần mềm này đc đâu. Cái này có cần phải tài khoản thứ 2 đâu

thực ra tài khoản thứ 2 thì có ảnh hưởng gì nhiều đâu nhỉ? mình cứ để user và mật khấu ở đó, không xóa hay thay đổi thì cũng như 1 mà thôi

ngoctrien

Member

sao bạn không thử dùng phần mềm chát wuen thuộc mobine như ebuddy nhỉ dùng cái này cũng được lắm mà bạn!

trungR1988

Member
Bác Hoang Hai cho e xin cái file đóng gói và giải nén cái file Data.dta trong Slick với.E đang cần để chỉnh sửa lại icon theo ý thích của e.