• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.69 (update ngày 22.08.2011)

quangdct

Cập nhật Slick 0.69
- Mod lại giao diện yahoo cho bắt mắt
- Tiện ích:
+ Phần mềm dùng cho chát yahoo, gmail, facebook... trên mobile
+ Đã ra bản mới fix lỗi Gtalk
+ Anh em tự khám phá thêm vì nó quá thông dụng rồi
+ Để có tiếng Việt thì bấm phím số 0 rồi bấm vào chọn mục Phông hệ thống là ok

- File tải về
http://www.4shared.com/file/RjhSUoAG/Slick_s60_0_69.html

Chỉnh sửa cuối:

one1love

K đăng nhập đc :( các phần mềm khác của lonelycatgames cũng k kết nối đến máy chủ đc. Lỗi sever chăng?

saodoingoi142

Moderator
K đăng nhập đc :( các phần mềm khác của lonelycatgames cũng k kết nối đến máy chủ đc. Lỗi sever chăng?

Bạn hãy chọn một thời điểm khác trong ngày để đăng nhập lại xem sao nhé!.Có thể là do sóng mạng GPRS hoặc 3G thời điểm bạn truy cập bị nghẽn mạng,không ổn định đó!!!;;)

one1love

Bạn hãy chọn một thời điểm khác trong ngày để đăng nhập lại xem sao nhé!.Có thể là do sóng mạng GPRS hoặc 3G thời điểm bạn truy cập bị nghẽn mạng,không ổn định đó!!!;;)

Saodoingoi142 có dùng pm nào của lonelycatgames k? Thử update xem có đc k? Mình k kết nối đc kái nào cả

saodoingoi142

Moderator
Saodoingoi142 có dùng pm nào của lonelycatgames k? Thử update xem có đc k? Mình k kết nối đc kái nào cả

Dĩ nhiên là có chứ!Nhưng theo mình bạn cần gì phải làm bước update chi cho mệt.Nếu đã có phiên bản cập nhật mới thì bạn chỉ việc gỡ bỏ bản cũ, rồi Download bản mới về cài đặt lại thế là xong!!!;;)

one1love

Dĩ nhiên là có chứ!Nhưng theo mình bạn cần gì phải làm bước update chi cho mệt.Nếu đã có phiên bản cập nhật mới thì bạn chỉ việc gỡ bỏ bản cũ, rồi Download bản mới về cài đặt lại thế là xong!!!;;)

ý mình k phải vậy. Điều đó thì mình pít rùi! Nghĩa là mọi khi mình vào phần mềm để kiểm tra xem bản nào mới thì kiểm tra được. Còn bây giờ tất cả pm của lonelycatgames đều k làm như vậy đc. Bạn thử làm xem có kết nối đc k?

quangdct

ý mình k phải vậy. Điều đó thì mình pít rùi! Nghĩa là mọi khi mình vào phần mềm để kiểm tra xem bản nào mới thì kiểm tra được. Còn bây giờ tất cả pm của lonelycatgames đều k làm như vậy đc. Bạn thử làm xem có kết nối đc k?
Máy mình dùng vẫn ok kể cả update. Bạn dùng máy gì?

one1love

Ax. Thế à? Mình dùng 7610, mọi khi vẫn dùng tốt mà mấy hôm nay toàn bị lỗi DNS j đấy. Thế là phải dùng nimbuzz để chat. Bác nào pít cách khắc phục k?

quangdct

Ax. Thế à? Mình dùng 7610, mọi khi vẫn dùng tốt mà mấy hôm nay toàn bị lỗi DNS j đấy. Thế là phải dùng nimbuzz để chat. Bác nào pít cách khắc phục k?
Mấy ngày mưa gió. Sóng nhà mạng có vấn đề nhất là Vina và mobi. Chậm rề rề. Đợi vài hôm là vào ok ngay