• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLICK: Khắc phục hoàn toàn " authentication error : too many login"

guinzo

tôi đã thấy một người nào đó trong thành phố khác có một số vấn đề với tôi, và tôi thấy rằng cách này có thể giải quyết nó.

i tin rằng thread của tôi ở đây isnt repost .. vì tôi đã thử nghiệm của bản thân mình: D

Mã:
i have seen someone in other city have some problem with me, and i found that this way can solve it.

i believe my thread here isnt repost..because i'm tested it by myself

ngovandang

Sao mình dùng N78 không thấy có phần Access Points để chỉnh cấu hình Gprs hả bác?

JohnnyTung

Tuyệt quá, cứ tưởng không được dùng Slick nữa, lúc mình gặp lỗi này đã tìm đủ mọi cách như nâng Version của máy điện thoại, load phiên bản Slick mới nhất về.. đều không được --> làm theo hướng dẫn của RACKQUAN được luôn ^^ cảm ơn nhiều nhiều

cuongsaker1306

Bạn đoc kỹ hướng dẫn là làm được ngay thôi, nhiều người test được rồi mà.

mình ko hiểu thì mới hỏi chứ. Mình đã cài đặt cấu hình đang sử dụng DNS y như hd. Vào đăng nhập slick vẫn out như thường. Hix

jackadandy95

bác chủ topic cho em hỏi cái DNS google là gì đấy a.? nếu là phần mềm thì bác làm ơn úp lên hộ em đc k? em dung e72

hinnja222

Giờ mình cứ đăng nhập vào là nó đá ra ngoài luôn, không có hiện lỗi gì hết :-s

r0nkut3

Hướng Dẫn Bằng Hình Ảnh
Đầu tiên các bạn vào Setting -> Conection -> Access Points tạo một điểm truy cập mới trong đó:

Với mạng Vinaphone thì các bạn chỉnh thông số như hình sau:

(Access point name ở mỗi mạng sẽ khác nhau. Của viettel là :v-internet, còn của MobiFone:m-wap)

( Pass : mms User name và Pass ở các mạng là trùng nhau)

Sau đó chọn options -> Advanced setting

Chọn vào dòng DNS address:

Chỉnh lại các thông số như 2 ảnh dưới:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đúng là rắc rối. Xài nimbuzz 2.3 chat cũng cực hay mà đơn giản

quangtrung2307

đã test và thành công

;;) cảm ơn bạn mình đã làm theo và không còn bị lỗi " authentication error : too many login" nữa