• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick v0.61 Mod Repacked Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 16.03]

Caominh171

Slick v0.61 with emotions & Y! icon, sound Mod Repacked Việt Hóa

Trình chat đa mạng quen thuộc!!

Đây là bản pack lại gồm có 6 bản khác nhau:

- Original: Âm thanh & biểu tượng cảm xúc gốc

- Only Y! sound: Chỉ mod âm thanh Yahoo

- Only 1st emotions: Chỉ mod biểu tượng cảm xúc thứ I

- Only 2nd emotions: Chỉ mod biểu tượng cảm xúc thứ II

- 1st emot. & Y! sound: Mod biểu tượng cảm xúc thứ I & âm thanh Yahoo

- 2nd emot. & Y! sound: Mod biểu tượng cảm xúc thứ II & âm thanh Yahoo

Hướng dẫn cài đặt:

1- Nếu trên máy chưa cài bản 0.61 nào thì cài file Slick v0.61 Mod Repacked_VI_SymPViet .sisx.

2- Nếu máy đã cài bản 0.61 English chưa mod hay đã mod mà chưa có TV thì cài file Slick v0.61 Mod Repacked Only Language_VI_SymPViet .sis.

Download:

tronghuy1609

mình cài đi cài lại vẫn ko có tiếng việt, hic, bác hướng dẫn cụ thể đc ko?? mình cài file Slick v0.61 Mod Repacked_VI_SymPViet .sisx., xong rồi cài tiếp file Slick v0.61 Mod Repacked Only Language_VI_SymPViet .sis. nhưng vẫn ko có tiếng việt.

Caominh171

ko down được anh ơi.
Mình test thấy tải bt mà bạn
mình cài đi cài lại vẫn ko có tiếng việt, hic, bác hướng dẫn cụ thể đc ko?? mình cài file Slick v0.61 Mod Repacked_VI_SymPViet .sisx., xong rồi cài tiếp file Slick v0.61 Mod Repacked Only Language_VI_SymPViet .sis. nhưng vẫn ko có tiếng việt.

Nếu chưa cài bản nào thì cài bản Slick v0.61 Mod Repacked_VI_SymPViet .sisx thôi. Mình chỉ rõ trên đầu topic rồi mà :-?

Với lại mình test đi test lại nguyên chiều hôm wa để ktra các emotions với âm thanh có khớp với từng bản, thấy lúc nào cũng đầy đủ TV cả!

tronghuy1609

mình cài Slick v0.61 Mod Repacked_VI_SymPViet .sisx thôi, rồi tắt máy khởi động lại hay làm gì cũng ko có mục ngôn ngữ trong cài đặt cả, ko có cả ô ngôn nhữ luôn, nên mình thử cài thêm Slick v0.61 Mod Repacked Only Language_VI_SymPViet .sis. nhưng vẫn ko có tiếng việt, hic.

Caominh171

mình cài Slick v0.61 Mod Repacked_VI_SymPViet .sisx thôi, rồi tắt máy khởi động lại hay làm gì cũng ko có mục ngôn ngữ trong cài đặt cả, ko có cả ô ngôn nhữ luôn, nên mình thử cài thêm Slick v0.61 Mod Repacked Only Language_VI_SymPViet .sis. nhưng vẫn ko có tiếng việt, hic.

Mình nghĩ chắc hok ai bị như bạn đâu. Mà bạn nên để ý bản bên box PM ứng dụng là bản TA, bản ở đây mới là bản TV :-?

DinhTuan

Sao caominh khong mod emoticons yoyo
,super cute onion
... May hinh do nhin vui mat,do nham chan hon cua yahoo

Posted via Mobile Device

tronghuy1609

mình cũng thấy là là sao ko có cả mục chọn ngôn ngữ, mình làm đúng như bạn hướng dẫn mà, các bản slick reuwowcs vẫn dùng bthuog mà.

hakudo2408

à anh Minh ơy em hiểu sao ko tv oy. Lưu ý: khi cài thì chỉ chọn 1 trong 2 cái 1st hoặc 2st (2 cái dưới cùng chọn 1 trong 2) rồi mới cài, chứ nếu tích lung tung là ko có tv ngay (đã test trên E63 và E72 ^^) còn chọn 1 trong 2 cái cuối và bỏ các dấu tích còn lại thì nó sẽ có tv :D nếu ko hiểu mai sẽ up hình cho mọi ng

Thangnd31082

Sao caominh khong mod emoticons yoyo
,super cute onion
... May hinh do nhin vui mat,do nham chan hon cua yahoo

Posted via Mobile Device

Mấy cái đó bạn pót được trên 4rum là do đã pót như một hình ảnh bình thường vẫn chai sẻ mà thôi, khi nào người chia sẻ hình ảnh đó del File gốc thì mấy cái đó sẽ không hiện lên nữa đâu ! MOD cũng khó đó !
Còn các biểu tượng của Slick tương thích với Yh là độc quyền chia sẻ của yahoo !

tronghuy1609

à anh Minh ơy em hiểu sao ko tv oy. Lưu ý: khi cài thì chỉ chọn 1 trong 2 cái 1st hoặc 2st (2 cái dưới cùng chọn 1 trong 2) rồi mới cài, chứ nếu tích lung tung là ko có tv ngay (đã test trên E63 và E72 ^^) còn chọn 1 trong 2 cái cuối và bỏ các dấu tích còn lại thì nó sẽ có tv :D nếu ko hiểu mai sẽ up hình cho mọi ng

mình test trên E75. test lui test tới vẫn ko đc, mình chỉ chọn 1 trong 2 cái cuối nhưng vẫn là English.

DinhTuan

@Thangnd31082 minh nghi nen luu lai thanh file gif,chu khong phai la lay link hinh anh. Giong nhu yahoo tren PC, ban co thay the emoticon cua no bang cac hinh dong. Minh chi khong biet khi chen hinh nay,phai chen hinh co kich thuoc gap 2,3 lan emoticon cua yahoo moi thay ro,slick co gian khoang cach giua cac dong hay khong thoi.
Posted via Mobile Device

Chienkon88

Mình nghĩ chắc hok ai bị như bạn đâu. Mà bạn nên để ý bản bên box PM ứng dụng là bản TA, bản ở đây mới là bản TV :-?

Anh Minh thử bỏ thư mục LGC Lang \mesennger đi rồi anh cho thêm tiếng việt vào tất cả các file data.dta xem có được không ?

chúc vui !