• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slide Unlock 1.00 Cho 5800XM_N97

jackpham

Thêm 1 Phần mềm khóa phím như iPhone.
Lưu ý: Khi cài đặt xong bạn nên reset máy lại 1 lần nhé!
Bản này cũng đang trong quá trình thử nghiệm, Sẽ sớm có bản full cho các bạn thôi.

hainknd

Nhìn giao diện đẹp mắt nhưng có khóa phím bên hông rồi lại thêm cái mở này nữa liệu có gây khó khăn không nhỉ
Mình thấy kiểu khóa phím của 5800 là độc nhất rồi .

dejavu_bmt

ai cho mình hỏi có phần mềm xem ảnh như iphone hok
cái phần mềm mà hẩy tay là hình nó chạy ấy
sr vì spam :D

ghekua

ai cho mình hỏi có phần mềm xem ảnh như iphone hok
cái phần mềm mà hẩy tay là hình nó chạy ấy
sr vì spam :D

Đây đâu fai là chỗ xin fan mềm đâu bạn, sang bên yêu cầu Soft nhá. Mà bạn thử hẩy tay 1 cái xem nó có chuyển ảnh giống Ifone ko, cần j fai xin ở đâu

ypmv2

thanks cái vụ này hay thiệt đó . nhưng sao không vào để cài đặt hay điều chỉnh như ThinkChange nUnlock được nhỉ ???

dendrotrang

trông bắt mắt quá nhưng sao ko có tiếng việt nhỉ hay tiếng anh cũng dc đi chứ tiếng tàu nhìn vào là thấy dội hàng rùi . nhưng chắc cũng phải thử quá.
ui test thử nó có tiếng việt các bác ơi nhưng chỉ là đồ chơi thui , muốn khóa phím phải vào ứng dụng mở nó lên sau đó trượt . ko hiểu phải làm như vậy làm gì .

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
trông bắt mắt quá nhưng sao ko có tiếng việt nhỉ hay tiếng anh cũng dc đi chứ tiếng tàu nhìn vào là thấy dội hàng rùi . nhưng chắc cũng phải thử quá.
ui test thử nó có tiếng việt các bác ơi nhưng chỉ là đồ chơi thui , muốn khóa phím phải vào ứng dụng mở nó lên sau đó trượt . ko hiểu phải làm như vậy làm gì .

Mình mở file rsc thì thấy trong Pm này có gì đâu mà khó dùng, chỉ có vài từ đơn giản. Trên ảnh có chữ Hoa, đó là ngày tháng của máy đang sử dụng tiếng hoa, mình nghĩ nếu bạn chuyển máy sang tiếng Việt thì cái ảnh trên sẽ có chữ tiếng việt :)

LeMyChinh

đúng vậy PM này máy xài ngôn ngữ nào thì nó hiện lên ngôn ngữ đó mà ^^

kidkylin

hình như bản này ko tương thích cho RM-428, mình đã thử cài đi cài lại mấy lần nhưng vẫn ko sử dụng được :(

dendrotrang

hic ý của mình là dùng nó không có được tiện lợi lắm vì mỗi khi muốn khóa bằng cái slide này thì phải vào ứng dụng bật nó lên rồi mới mở ra mình thấy nó không thực tế lắm .

Steavankas

Ở trên đầu thấy nguyên 1 loại Tin Nhắn, Máy Bay này nọ. Tưởng là có tin nhắn hay gì nó sáng lên ai zè. Có tin nhắn vẫn tối thui ;)).
Với lại mún xài cũng phải mở khóa. Vô ích.

MrSang5800

cái phần mềm này sao ngộ quá,sao khi cái xong, gạt nút nó không hiện như phần khóa của iphone ta

LeMyChinh

hic ý của mình là dùng nó không có được tiện lợi lắm vì mỗi khi muốn khóa bằng cái slide này thì phải vào ứng dụng bật nó lên rồi mới mở ra mình thấy nó không thực tế lắm .
lôi nó ra ngoài màn hình mà ấn cho nhanh

Ở trên đầu thấy nguyên 1 loại Tin Nhắn, Máy Bay này nọ. Tưởng là có tin nhắn hay gì nó sáng lên ai zè. Có tin nhắn vẫn tối thui ;)).
Với lại mún xài cũng phải mở khóa. Vô ích.

cái phần mềm này sao ngộ quá,sao khi cái xong, gạt nút nó không hiện như phần khóa của iphone ta

đại khái cái PM này chỉ dùng cho vui cho oack thui chứ hàng ja? làm sao giống hàng thật được.:p
cũng như kiu ai dùng iphone cũng muốn thư cài đặt PM như 5800 mà ko được đó=))

mjayz

lôi nó ra ngoài màn hình mà ấn cho nhanh

đại khái cái PM này chỉ dùng cho vui cho oack thui chứ hàng ja? làm sao giống hàng thật được.:p
cũng như kiu ai dùng iphone cũng muốn thư cài đặt PM như 5800 mà ko được đó=))

Bác nài lói chỉ có lúng mà hoy :)):)):)) .... Xì pem :D