• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v1.12 VI By Kienvp phần mềm mở khóa giống IP

kienvp

SlideUnlock v1.12 VI By Kienvp
phần mềm mở khóa giống IP

Phần mềm mở khóa giống iphone với rất nhiều chức năng hay vừa kết hợp khóa phím lẫn màn hình chờ .
-với ứng dụng này các bạn có thể gán khóa/mở khóa bằng các phím gọi phím camera....bằng cách vỗ (2 lần) thay vì bạn dùng nút gạt bên hông.
ngoài các chức năng kể trên Với phiên bản mới sideUnlock có thêm chức năng rất hay là chống trộm đt, có nghĩa là khi ta bị móc trộm đt hoặc đt bị rơi ra khỏi túi mà ko biết ( hoặc bao da) thì nó sẽ hú lên báo động, muốn tắt nó thì phải biết cách mở khóa hoặc chờ nó hú xong.

tính năng :
- Cải thiện các quy tắc khóa / mở khóa hoàn hảo với màn hình cảm ứng và khóa điện thoại di động
-Thêm tất cả các phím khóa / mở khóa
-Thêm khóa cảm ứng từ xa / mở khóa
- Thêm một số khóa bình thường / mở khóa các thiết lập bên cạnh slideunlock.
-các bạn có thể chọn hình nền theo sở thích của mình v.v
các bạn có thể tham khảo thêm ở đây .

2111987

em cài thì nó báo là unable to install a protected application from a untrusted supplier là làm sao hả bác

TruongHan

Super V.I.P
em cài thì nó báo là unable to install a protected application from a untrusted supplier là làm sao hả bác

máy bạn chưa hack đó,nó báo "không thể cài đặt,ứng dụng đã được bảo vệ bởi nhà cung cấp chứng chỉ "

Hoden

Super V.I.P
Máy bạn đã hack chưa. Hack xong mới cài được
@kiên còn vài từ sao không làm hết luôn.
Tuoch unlock,tuoch no unlock.. Và tg cảm biến. Làm cho nóhtoàn vh luôn

Posted via Mobile Device

galabuon

Mình chỉ muốn làm sao tăng được số ứng dụng trên màn hình.

Mặc định nó có 8 cái, mà 3 cái ucweb, lock, ulock là ko thay dc nên chỉ còn 5 cái.

Hiện mình thay bằng xplore, btswitch, menu, setting, jbak taskman

Thêm vào cái thứ 9 bó tay, dù thay targetNum = 9 cũng ko thêm dc cái nào.

kienvp

Máy bạn đã hack chưa. Hack xong mới cài được
@kiên còn vài từ sao không làm hết luôn.
Tuoch unlock,tuoch no unlock.. Và tg cảm biến. Làm cho nóhtoàn vh luôn

Posted via Mobile Device

mấy từ đó nếu dịch ra thì dài lắm nó không hiển thị hết được lại thành mấy dấu ....
còn từ time cảm biến em chọc nhầm thế là nó thành ô vuông luôn . nếu sửa lại là đi luôn cái file.
nếu muốn sửa lại phải làm cái file khác mất time lắm mà hôm qua em làm muộn buồn ngủ quá . để lúc nào rảnh làm lại cái khác .

Chỉnh sửa cuối:

tanmai123

Mình chỉ muốn làm sao tăng được số ứng dụng trên màn hình.

Mặc định nó có 8 cái, mà 3 cái ucweb, lock, ulock là ko thay dc nên chỉ còn 5 cái.

Hiện mình thay bằng xplore, btswitch, menu, setting, jbak taskman

Thêm vào cái thứ 9 bó tay, dù thay targetNum = 9 cũng ko thêm dc cái nào.

Bạn chỉ cho mình thay mấy cái đó ở đâu dùm nhé

galabuon

e\data\slideunlock\skin\default\cfgskn.ini

thay uid chương trình của nó thành uid của mình

uid của 1 chương trình tì xem bằng quickinfo có thể tìm trên 4rum

vi du

//jbak taskman
A5Left = 251
A5Top = 34
A5ProUid = 200277b1

//Menu
A6Left = 70
A6Top = 213
A6ProUid = 101f4cd2

//xlopre
A7Left = 160
A7Top = 237
A7ProUid = a0000bcd

//setting
A8Left = 251
A8Top = 213
A8ProUid = 100058ec

nhathuy2007

Thằng này bị đụng với C2Z patch. Nếu cài nó, chắc chắn phải loại bỏ C2Z và chia tay với các ứng dụng bay lượng đẹp mắt của Kastor effect

mjayz

Tình hình là sau khi cài cái thằng này vào thì không thể sử dụng chương trình my key lock chung với nó.Khổ thật T.T ... Có ai khắc phục dc thì chỉ em phát em đa tạ nhìu T.T ....

kienvp

Tình hình là sau khi cài cái thằng này vào thì không thể sử dụng chương trình my key lock chung với nó.Khổ thật T.T ... Có ai khắc phục dc thì chỉ em phát em đa tạ nhìu T.T ....

hai ứng dụng này chức năng gần giống nhau bác mà dùng thằng kia thì nên bỏ thằng này và ngược lại .

mjayz

hai ứng dụng này chức năng gần giống nhau bác mà dùng thằng kia thì nên bỏ thằng này và ngược lại .

Tại em thấy my key lock có cái mở khoá hay hay,dùng wen rùi ,định kềt hợp với cái này nên .... tìm cách giải quyết:(

loveboa

Cho em hỏi chút , máy em N97 FW 2.0 rùi , thì không thể xài cái này được hả mấy anh ( tại em thấy nói là FW2.0 chưa hack dc mà mấY phần mềm này cần hack mới xài đc ) :( :((

Hoden

Super V.I.P
Cho em hỏi chút , máy em N97 FW 2.0 rùi , thì không thể xài cái này được hả mấy anh ( tại em thấy nói là FW2.0 chưa hack dc mà mấY phần mềm này cần hack mới xài đc ) :( :((

Tạm thời bạn nên dùng cách sign để cài thôi n97 fw 2.0 chưa hack được

sieunhan0609

các anh ơi cho e hỏi chút. để phần mở khóa giống IPHONE < nghĩa là ấn tay từ trái qua phải ấy giống h3 ấy > .phảo cài như nào vây.
e cài chỉ đc cái chữ S ở giữa giống h2 thui..
e mới mua máy ko biết. mong các a chỉ giáo dùm

kienvp

bạn tải bản mới nhất bây giờ là 2.20 .nếu muốn trượt mở khóa giống ip bản phải tải thêm skin.qua box ứng dụng chung nhé .có cả 1 topic về skin đó .