• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v6.00 S60v5 S^3 Symbian0S9.x Unsigned - bản Cr #9 or #11

kienvp

SlideUnlock v6.00 S60v5 S^3 Symbian0S9.x Unsigned

Phần mềm khóa và mở khóa đa giao diện đỉnh nhất cho S60v5 trong thời điểm hiện tại .
Phiên bản thương mại .bạn nào đã xin được code của bản cũ .cài đè bản này sẽ được bản full .

Update: Slide to unlock 6.0

A. Increased interconnection query License. All friends in the official payment may at any time online query registration code.​
Two. To optimize the display procedure, plus unlock more fluid.​
3. 11 sets of software integration classic skin, new sets of beautiful and practical unlock skin renderings in some screenshots.​
4. Be recompiled for the Nokia the belle of the SDK, solve some of the firmware can not be self-starting.​
5 The skin package set up to do exception handling, delete or add a skin package will not result in the program can not start.​
6. To solve a bug of some users feedback

http://www.mediafire.com/?idmbg33xi4s7u1l

Chỉnh sửa cuối:

thanh19589

:-?? lâu rồi mới vào lại 4rum , mà ko biết cái nút thank ở đâu rồi ấy nhỉ . Xài key từ thời bản 2.20 được ko vậy bác Kienvp

Dragon459

Manager
:-?? lâu rồi mới vào lại 4rum , mà ko biết cái nút thank ở đâu rồi ấy nhỉ . Xài key từ thời bản 2.20 được ko vậy bác Kienvp
chắc là được đó bác.vì em cài đè vẫn báo full mà
4rum mới nâng cấp lại nên 1 số chức năng tạm tắt bác ạ

hieuna

SPP SlideUnlock v6.00 S60v5/Belle Cr@cKeD By cGiPDA-Phần mềm mở khóa đa giao diện

SPP SlideUnlock v6.00 S60v5/Belle Cr@cKeD By cGiPDA-Phần mềm mở khóa đa giao diện

SildeUnlock là phần mềm mở khóa pro cho Symbian với nhiều tính năng ưu việt so với các phần mềm tương tự. Ở bản 6.0 này phần mềm có những điểm mới sau:

1. Biểu tượng Symbian Anna
2. Tích hợp 7 skin đẹp mắt kèm theo
3.Tăng khả năng tùy biến
4. Sửa một số lõi ở bản trước

Bản này đã Cr@ck full, không cần key

Download Here

babykid

có cách nào ẩn thanh topbar (ẩn cột sóng, pin) đi ko mấy pro :(:)(:)(:)((

vuminhbac

minh dang dùng x6-00 xách tay tại sao khi cài vào lại may báo lỗi chứng chỉ . ai biết chỉ dùm mình với ....

vuminhbac

úi troi ơi . máy bị hỏng thanh trượt có ai giúp mình nhah chút dc hok

máy bạn cần hack đã nhé , bạn qua đây đê xem hd cách hack máy

sao khi chay ativirus xong ko thay co dong chu Quarantine list vay bạn ơi

mình chạy = máy tính nhưng mở ko dc

Last edited by a moderator:

kedondoc

Phần mền giao diện đẹp.......... Nhưng cài vào sao ko có Việt Hoá giống trên hình chụp nhỉ..........?? Cái này có thêm phần hiện tin nhắn đến trên nền màn hình khoá giống nUnlock v7.20 thì hay bík mấy nhỉ.......... Dù sao cũng tks vì phần mềm hay.