• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Guard Pro - Bảo mật điện thoại cực đỉnh

anttim

Smart gaurd là pm bảo mật tin nhắn , danh bạ, ghi chú , tệp tin, hình ảnh, âm thanh cho điện thoại . mình đã việt hóa nên các bạn cứ dùng sẽ biết hết khả năng của nó

laocai_city

Đã thank người ta thì ấn nút thank.Đừng nói xuông vậy chứ:mad:):mad:):mad:)
Posted via Mobile Device

cái này hay lắm đấy các bác mà ko xài thì phí cả 1 đời trai.hìhì:D.Cái smartgoud này anh em với thằng Zplus nè chức năng giống hệt nhau à.Dùng kết hợp 2kái thì wá ok rùi.Hehe

llTuyetTinhCocll

Thiết nghĩ nều dòng Nokia có thêm pm này dính vào trong máy luôn thì chắc tụi đi "ăn bay" sẽ khó bán đt dòng S60v2 hơn héng.....

Anhquoi

N70 của mình sao click vào icon pm này nháy 1phát rùi thui vậy bạn

hongle516

Sao mình không download được file đính kèm vậy?
Trước giờ vẫn download bình thường mà sao hay vậy ta???

saodoingoi142

Moderator
Sao mình không download được file đính kèm vậy?
Trước giờ vẫn download bình thường mà sao hay vậy ta???

Hiện giờ Forum Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm không Down được.Rất mong bạn thông cảm và ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!

ongvang566

Ai còn dùng pm này k. Up cho em xin len 4shared với. E cảm ơn nhiều. Hay ai biết lấy key hộ e đc k. Ime of e: 357927005036317