• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Movie 3.40 Tiếng Việt cho UIQ3.0

tinh_la_gi

Administrator
Có lẽ là không cần giới thiệu gì nhiều về tính năng của phần mềm này... chỉ biết chúc anh em luôn vui với phiên bản Việt Hóa này của tinh_la_gi

Download về và sign rồi cài vào máy nhé

Last edited by a moderator:

garoti

Có lẽ là không cần giới thiệu gì nhiều về tính năng của phần mềm này... chỉ biết chúc anh em luôn vui với phiên bản Việt Hóa này của tinh_la_gi

Download về và sign rồi cài vào máy nhé
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=943

Các bác chỉ cho em cách sign đi.
Em thật sự mù tịt về vấn đề này.

Cám ơn các bác nhiều nhé!

suntuan

Hi Bác tinh_la_gi !!!
Em là thành viên mới của PDAviet và cũng mới xử dụng em SE p990i,trong máy em đã có PM Smart Movie 3.40 tiếng việt,lúc mua người ta đã setup,nhưng em không thể nào nghe nhạc (MP3) cũng như xem phim AVI.
Khi em mở Smart Movie 3.40,chọn vào Dsách nhạc/phim---->Tìm nhạc/Phim---->Tìm kiếm dữ liệu mới,thì nó không tìm được.
Bác hướng dẫn dùm em add nhạc hoặc phim.Ah dùng Media Player của máy thì ok.Cám ơn bác

huetravel

cái phần signed này sao khó làm quá trời, các bác chuyển sang xài coreplayer đi, không thua gì smartmovie đâu.

nvkhoi

Chà đã có phiên bản Smart movie tiếng việt là gì rồi àh. HAy quá thanks bác tinh_la_gi nhiều

LẦN SAU CHỈ CẦN BẤM NÚT THANKS NHÉ BẠN

Last edited by a moderator:

panrai

Super V.I.P
sao mình cài rồi mà không mở được vậy?

bạn cài ko được là tại ví bạn chưa sige đó bạn ơi,bạn ko đc thì bạn sài cài này đi khỏi cần bẻ khóa mà xem như simamovi vậy bạn,thư đi nhé bạn:)):)):))

Anhtoitb

Sau khi sign Xong cài vào chạy ngon ghê, lại còn được ngắm dòng chữ PDAVIET nữa chứ!

super_nope

Thanks Panrai nhé!

Đã download cái DivX để xem film .avi Nhưng mà chưa hiểu rõ quá trình sign vào máy cho lắm. Chắc để tìm hiểu thêm. :D Thắc mắc sẽ vào thảo luận tiếp ^^

super_nope

super_nope, bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
2. Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET.
3. Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.

Sao khi mình cài DivX thì xem được film.AVI ... nhưng hôm nay lại phát sinh thêm cái film.DAT nữa.

Muốn download cái Smart Movie của TLG mà cũng không được nè... hjx hjx mà liệu cài Smart Movie vào thì xem được film.DAT ko ta???

Chưa download dc... cũng chưa biết cách sign sao để dùng lun...mình lúa wá :((