• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 bản đầy đủ chỉ 1 icon [10/8/2009]

huynhba

Các bản bạn cài đều là các bản CR nên việc không xem được hoặc lỗi là đương nhiên, bạn có thể format máy và thẻ cài lại bản 4.10 mình thấy ổn hơn hoặc dùng Lincense.

em cũng bị giống a này, lúc trước cài SM ko sao. sau này ko bit cài thêm PM nào vào máy mà bây giờ chạy SM, được 2 giây là tự out.đã thử cài các ver khác cũng bị.em ngại format máy và thẻ lắm, vì backup dữ liệu lâu. a chỉ e cách nào xài SM mà ko format ko? dùng Lincense ở đâu.thank

MinhThang

Manager
em cũng bị giống a này, lúc trước cài SM ko sao. sau này ko bit cài thêm PM nào vào máy mà bây giờ chạy SM, được 2 giây là tự out.đã thử cài các ver khác cũng bị.em ngại format máy và thẻ lắm, vì backup dữ liệu lâu. a chỉ e cách nào xài SM mà ko format ko? dùng Lincense ở đâu.thank

Không phải đâu bạn, đã nói rồi các bản CR thì không dùng lâu được. Sang bên khu vực Thuơng mại có các Topic bán bản quyền đó bạn.