• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 S60v3v5 Full 1 icon Modded by Ninja symbian VH

JohnyNguyen

Smart movie 4.15 EN S60v3v5 Full 1 icon Modded by Ninja symbian

Ứng dụng chơi video đẳng cấp đã quá quen thuộc với bất cứ ai đã từng dùng qua Symbian rồi nên mình khống giới thiệu lại tính năng nữa nhé :D

Phiên bản này được mod lại giao diện,tính năng vẫn như các bản origin trước + Full 1 icon :ar!

Ảnh bản Việt Hoá tested trên máy mình ;;)

Smart Movie v4.15 Modded VH

rastar

Banned
Có cần conver video trước khi xem bằng soft này không bác. Hay down về rồi vứt vào chơi luôn :D

JohnyNguyen

Có cần conver video trước khi xem bằng soft này không bác. Hay down về rồi vứt vào chơi luôn :D

soft nào chả vậy,đến mặc định cũng vậy cơ mà :| bạn convert cho chuẩn cũng hình đi rồi cho vào xem cho ...nuột :D

akhoa9955

soft nào chả vậy,đến mặc định cũng vậy cơ mà :| bạn convert cho chuẩn cũng hình đi rồi cho vào xem cho ...nuột :D

có đọc đc flv ko pác? ^^
P/S: pác rastar có con chó pông giống e nhỉ, nhưng mà của e màu đẹp hơn :)) sắp 22 tủi kòn đc tặng chó pông khủng chưa :)) :))

missthuha

Anh àk! Conver thế nào zậy hướng jẫn em đi! Em down video trên jutube về toàn thấy páo fát từng fần hay avc 1 j đó!hjx hok xem đc tốn bao nhju là "mê"!hjx :((

JohnyNguyen

Anh àk! Conver thế nào zậy hướng jẫn em đi! Em down video trên jutube về toàn thấy páo fát từng fần hay avc 1 j đó!hjx hok xem đc tốn bao nhju là "mê"!hjx :((

Nhận convert free cho e ;;) híhí,có gì cứ gửi pm a làm cho :D convert phải làm trên PC chứ đt ko làm được đâu :D ok?

rastar

Banned

Nếu bác down trên youtube về mà từng phần thì dùng các phần mềm nối video nối lại (lên google kiếm). Sau đó dùng Phần mềm Xilisoft Video Converter để conver lại. Bên box theme có người HD nè :D

http://www.pdaviet.net/showthread.php?58714-Ph%E1%BA%A7n-m%E1%BB%81m-Xilisoft-Video-Converter-%28Full%29

masda

bản này xài có bị giật ko vậy? mấy bản kia xài giật quá, xem nó cứ chầm chậm