• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Tweaker 2008: tweaker for Windows Mobile

tieubavuong

phần mềm chỉnh sửa cho mobile.
Windows Mobile for Smartphones with WM2003/WM2003SE/WM5/WM6 OS Smartphone and PocketPCs with 220x176, 320x240 QVGA, 640x420 VGA

Last edited by a moderator:

dinhtrung

cái file đi kèm không register được bạn ơi. mình cài trên WM6.0, bạn xem lại giúp mình nha

dinhtrung

đc mà bạn >thui post full nè.
số mình ko được xài cái này rồi :D cài nguyên bản thì khi register nó bảo là phần mềm demo, chép cái vừng vào thì khi chọn register thì ko có chuyện gì xảy ra cả, có cho kkkk cũng chịu ko biết để làm gì.

tieubavuong

số mình ko được xài cái này rồi :D cài nguyên bản thì khi register nó bảo là phần mềm demo, chép cái vừng vào thì khi chọn register thì ko có chuyện gì xảy ra cả, có cho kkkk cũng chịu ko biết để làm gì.

bótay.com> down bản cài>cài vào máy>chạy kg trên pc lấy số>sau đó đăng kí vào mobile như bình thừong>mình đang dùng nó có vấn đề gì đâu.sau khi đăng kí nè

dinhtrung

bótay.com> down bản cài>cài vào máy>chạy kg trên pc lấy số>sau đó đăng kí vào mobile như bình thừong>mình đang dùng nó có vấn đề gì đâu.sau khi đăng kí nè
thì mình cũng làm vậy nhưng mà có kkk rồi mà nó không cho nhập vào thì đúng là bó tay chấm cơm rùi biết làm sao được. thôi dù sao cũng cảm ơn vì đã phản hồi. mà cái hình bạn post là tweaks2k2 còn cái file down về là tweaker 2008 mà, có khi nào nhầm lẫn không?

tieubavuong

thì mình cũng làm vậy nhưng mà có kkk rồi mà nó không cho nhập vào thì đúng là bó tay chấm cơm rùi biết làm sao được. thôi dù sao cũng cảm ơn vì đã phản hồi. mà cái hình bạn post là tweaks2k2 còn cái file down về là tweaker 2008 mà, có khi nào nhầm lẫn không?

chính là cái mình gửi link>nó là bản của năm 2008 nhưng version là 1.91(hay 1.93 gì đó) không phải 2.0(bản này chưa có kk) đều của năm 2008. bạn down dúng link mình đưa là ok>nếu bạn down bản tweaker 2008 ver2.0 rùi lấy kkk của mình thì bó tay> bản mình chỉ là 1.92(1.93) mà thôi/
ảnh mình gửi là đk thành công rùi>lấy soft trong link mình post/>xem lại nha.

kiet_xu

Tieubavuong lưu ý đừng công khai đưa key 4rum nhé. Bạn có thể đưa link cho mọi người đến 1 trang web chia sẻ để down key, tránh up trực tiếp lên diễn đàn, tên chủ đề cũng đừng đả động gì đến các từ ngữ nhạy cảm như key, cr, full...Cố gắng post thêm nhiều bài :D