• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.

hunterviet

Well-Known Member
Hãng LCG nổi tiếng đã cho ra bản 4.15 cực Pro. Chắc kô pải nói thêm gì về PM này. Giở là cách để dùng full bản này.
Tập file gồm SmartMovie 4.15 S60v2,HandyTaskman v1.01 bản cuối cùng dành cho S60v2 Full (cho bạn nào chưa có PM này)
-Những ai đã cài bản 4.01 full thì để nguyên rồi cài đè bản 4.15 lên
-Sau khi cài song vào nhập key nó bắt check. Ta ok nó sẽ báo lỗi, lúc này ta ấn giữ phím Menu vào bằng "Handy taskman", thêm vào thanh tác vụ chạy SM Loader bằng cách chọn option>lookup & start>chọn SM Loader.
Giờ các bác ấn Thanks dùm e để em post tiếp.Ko em ứ post :D
Lúc này nhập key nó báo đã đăng ký thành công ta trở về bằng Menu>Back và Ok. (Chú ý là phải bấm Menu>Back chứ ko được bấm Back tại màn hình đâu nhé)
*Lưu Ý*: Sau khi các bn xem phim song thì uot bằng cách vào Handy Taskman( ấn và giữ Menu trong vài giây) và chọn Option>Kill>OK
Thế là bản 4.15 ấn tượng và đẹp mắt được hãng LCG tặng ae PDAViet miễn phí nhé. Sau đây là hình ảnh cho các bác mắt kém ko đọc hết được các dòng em viết bên trên (Theo thứ tự từ Trên Xuống, và từ Trái qua Phải). Đã text ok trên 6péo, 7610(Bạn nào xin key thì pm mình, hoặc bất kỳ ai qua chức năng gửi thư trên 4rum nhé)
Chúc tất cả các bạn thành công

- SmartMovie_v4.15_VN-UNICODE.sis (533 KB)

- HandyTaskman_S60_v2_v1.01_Full.rar (110 KB)

Last edited by a moderator:

gily4ever

cho mình hỏi liệu phần mền nay ưu việt hơn bản SM 4.01 ở điểm nào??chứ bản kia là dùng ngon lắm rồi, bản này liệu có hơn không???:-/

MinhThang

Manager
cho mình hỏi liệu phần mền nay ưu việt hơn bản SM 4.01 ở điểm nào??chứ bản kia là dùng ngon lắm rồi, bản này liệu có hơn không???:-/

Nếu thấy ổn và tốt thì cư để mà dùng, bản này chưa có ai dùng bao nhiêu cả, nên không thể so sánh được, còn việc để mà xem nó thì cũng hơi mất công.

PhongQuang

Super V.I.P
Bản 4.15 này đặc biệt có thể chọn xem từng thư mục, rất tiện cho anh em không muốn cho người khác xem những clip nhạy cảm.

hvnh

khó quá khó quá:-/
đến bứoc cuối cùng ấn back thì nó lại bắt check :-?? ah từ hình 2 khi mình chọn Smloader thì nó ra màn hình trắng xoá nó bảo error j j đó nữa mình ấn back 1 cái thì out lun sau đó vào lại thì nhẫp key nó vẫn bắt check

Chỉnh sửa cuối:

thanhhuymy

đến bứoc cuối cùng ấn back thì nó lại bắt check :-?? ah từ hình 2 khi mình chọn Smloader thì nó ra màn hình trắng xoá nó bảo error j j đó nữa mình ấn back 1 cái thì out lun sau đó vào lại thì nhẫp key nó vẫn bắt check

Bạn phải Back bằng cách nhấn Menu>Back thì nó mới không bắt check.

NGUYENTRANDUNG

Nếu lỡ làm sai mà nó bắt check cứ để nó check tất nhiên là error ! Lúc này vào Handy Taskman hay Jbak Taskman khởi chạy SM loader thế là nó reset lại key thôi. Bạn nhập lại key sau khi thành công thì ấn trở về bằng phím trình đơn bên phải của SM thế là dùng tẹt ga thôi:D .Có SM Loader sẽ giải quyết được vấn đề bị check này. Đó là lý do tớ add SM Loader vào bộ cài Smartmovie v4.15 Full En-VI của tớ:D

kute_1988

pm này là cái gì vậy , sao nhắcd tới mà anh em không post lên thì sao mà dùng Handy Taskman,huuuuuuuuuuuuuuuu

n70khanh

Nhập KKK là cái gì vậy.Em chạy SM loader Nên dùng được bản 4.01 mà có phải nhập gì đâu.Mà máy em có cần kết nối GPRS không?

MinhThang

Manager
Nhập KKK là cái gì vậy.Em chạy SM loader Nên dùng được bản 4.01 mà có phải nhập gì đâu.Mà máy em có cần kết nối GPRS không?

Bạn cứ dùng bản đó đi đã, theo dõi anh em thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sau đó hãy dùng bản mới này, mình thấy bạn còn mơ hồ về vụ này nên cứ từ từ kẻo lại :((

zitacheung

Mấy a ơi cho e hỏi , e dùng smartmovie mobile bỏ vào dt n70 thì nó báo lỗi "no codec for video format XVID là sao vậy? E là thành viên mới, xin chỉ giáo, thanks

JuRay-Duan

Mấy a ơi cho e hỏi , e dùng smartmovie mobile bỏ vào dt n70 thì nó báo lỗi "no codec for video format XVID là sao vậy? E là thành viên mới, xin chỉ giáo, thanks

Bạn nên Remove đi rồi cài lại. Lúc trước mình cũng gặp điều này 1 lần, Remove đi cài lại là hết :)

thuglife18

Well-Known Member
ai giúp với sao mới cài vào lại bắt check internet gùi.có người chỉ 4mat lại thì sẽ đc nhưng 4mat rùi vẫn thế...

MinhThang

Manager
ai giúp với sao mới cài vào lại bắt check internet gùi.có người chỉ 4mat lại thì sẽ đc nhưng 4mat rùi vẫn thế...

Bạn làm theo hướng dẫn đi, vì có nhiều người đã cài thành công đó, trong đó có cả mình luôn, tối qua cài hộ thằng nhỏ gần nhà làm lại lần 2 là được.

JuRay-Duan

Mình thấy cách của anhtamhcm hay hơn đó bạn. Nếu khi thực hiện nó bắt check thì bạn cài thêm SMloader vào và mở jbaktaskman lên nếu bạn cài jbaktaskman tiếng việt thì nhấn "danh sách" -->"thêm danh sách ứng dụng chạy"--> "ứng dụng" và tìm đến cái Smloader--> ok, rồi mở Smloader lên, lúc này Smartmovie sẽ "mời" bạn nhập k e y lại, sau khi nhập song bạn nhấn ok 1 lần duy nhất rồi sau đó nhấn menu (trình đơn) và chọn back (quay lại) và xem phim thôi :) <-- kô đc làm sai bước này.Sau khi thực hiện song bạn có thể Remove Smloader đi cũng đc Và nhớ là Khi thoát Smartmovie nhất định phải thoát = jbaktaskman. Nếu có lỡ làm sai thì lại cài Smloader vào và thực hiện lại các bước trên :)). Qua đây tham khảo hướng dẫn có hình ảnh http://pdaviet.net/showthread.php?t=57502

quythinh

Bác ơi,hồi trước em cài bản 4.1 xài hết thời gian rồi bây giờ cài bản này nó bắt nhập key thì lấy đâu ra cái kkk đó bác

Status
Không mở trả lời sau này.