• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V4.01_S60v2 Việt hóa chuẩn UNICODE by anhtamhcm

anhtamhcm

Phiên bản 100% theo chuẩn UNICODE do tôi Việt hóa.

pm: Đây là phiên bản Việt chuẩn Unicode đầu tiên được up tại PDAVIET (Chưa diễn đàn nào có) :D. Chúc anh em vui khỏe!

Bản đóng gói SIS ở đây: Download

Đã fix lại Văn bản dịch

****Gỡ bỏ toàn bộ bản cũ trước khi cài****

---> Download: SmartMovie_4.01_Unicode_VN by anhtamhcm.rar

Last edited by a moderator:

Nynk_102

bản này có khác gì bản cũ không bác ?
có full luôn ko ? hay vẫn phải đăng ký ?thank bác cái!

MinhThang

Manager
bản này có khác gì bản cũ không bác ?
có full luôn ko ? hay vẫn phải đăng ký ?thank bác cái!

Bản này chỉ là Việt hóa ngôn ngữ thôi bạn à, bản thân nó vẫn là 4.01. Chỉ có điều không bị lỗi fonts chữ Việt khi hiển thị vì tác giả đã Fix lỗi này.

manhtu

hehe anhtam mới có con 6681Thai có khác làm thịt ngay cái SM rồi

anhtamhcm

hehe anhtam mới có con 6681Thai có khác làm thịt ngay cái SM rồi
Chỉ là mượn tạm thằng bạn thôi. Vì thấy bản SmartMV mới mà không dùng được và thấy không có ai Việt hóa được chuẩn UNi nên mới ngứa nghề :D
Ai giàu có thì tài trợ cho anh 1 con V2 đê. Bảo đảm sẽ có nhiều PM Pro. he he

anhtamhcm

Bản này chỉ là Việt hóa ngôn ngữ thôi bạn à, bản thân nó vẫn là 4.01. Chỉ có điều không bị lỗi fonts chữ Việt khi hiển thị vì tác giả đã Fix lỗi này.

Tất cả tập tin Videos hiện thị trong danh mục, nếu viết có dấu tiếng Việt sẽ hiện đầy đủ ở bản này. Không như phiên bản các bạn Việt hóa theo kiểu sửa ảnh PCX!

Không có máy test anh em nào test hộ nếu lỗi mình xin Del:

Vừa trả máy xong nên không tét được!!!

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản 100% theo chuẩn UNICODE do tôi Việt hóa.

Vì lý do bận quá chưa đóng gói được!

Các bạn tải về chép đè vào !:\System\Apps

Anh em nào rảnh thì đóng gói dùm anhtamhcm nhé

pm: Đây là phiên bản Việt chuẩn Unicode đầu tiên được up tại PDAVIET (Chưa diễn đàn nào có) :D. Chúc anh em vui khỏe!

Em việt SM 4.10 chuẩn unicode rồi. Chỉ cần edit đoạn mã cho Config là được tất

NGUYENTRANDUNG

Chú Việt hóa rồi sao không up lên:O. Để người thiếu thốn máy như anh làm mà không ngượng à!:)):D

Chỉ là dùng thử nên em hem dám post bài sẽ ko có hiệu quả với lại còn gà lém chưa bằng anh em ở đây.Nhất là anhtam em nể phục nhất

JuRay-Duan

Không có máy test anh em nào test hộ nếu lỗi mình xin Del:

Cài song hok thấy icon SMartMovie đâu :( , click vô SMloader thì nháy 1 cái rùi im. Xem trong AppManager thì thấy file đã cài. Kết quả em test là như vậy :(
Có ai test nữa đi, có thể máy em bị lỗi !!!

nguoiqualoicu

Bản của Mod minhthang đưa lên là bản tiếng gì vậy, còn bản của anhtam thì có ai test OK chưa, sao lại " bỏ con giữa chợ " thế này!?

anhtamhcm

Bản của Mod minhthang đưa lên là bản tiếng gì vậy, còn bản của anhtam thì có ai test OK chưa, sao lại " bỏ con giữa chợ " thế này!?

Dĩ nhiên là bản của anhtamhcm đã tét rất kỹ, cứ copy đè vào mà dùng. Chỉ là chưa đóng gói SIS mà thôi (kiểu nào cũng thế thôi, he he). Vì đam mê quá mà anhtamhcm phải "mặt dày" đi mượn máy nên mới thế đấy!:(

MinhThang

Manager

Bài viết quá rõ ràng nếu chịu khó đọc, sao lại là dắt con bỏ chợ nhỉ?:-?

nguoiqualoicu

Bài viết quá rõ ràng nếu chịu khó đọc, sao lại là dắt con bỏ chợ nhỉ?:-?

Thì do Mod chứ do ai nữa, Mod đóng gói cái ở trên của anhtam thì khi đưa lên trong bài Mod phải nói rõ chứ chỉ ghi là "Không có máy test anh em nào test hộ nếu lỗi mình xin Del" và nhìn vào file đính kèm thì thấy có chữ By-Livelife thì ai biết đó là bản TV ở trên chứ.

MinhThang

Manager
Thì do Mod chứ do ai nữa, Mod đóng gói cái ở trên của anhtam thì khi đưa lên trong bài Mod phải nói rõ chứ chỉ ghi là "Không có máy test anh em nào test hộ nếu lỗi mình xin Del" và nhìn vào file đính kèm thì thấy có chữ By-Livelife thì ai biết đó là bản TV ở trên chứ.

Vậy mới nói em không đọc kỹ, Anhtam nhờ gói hộ thì bài tiếp theo là anh gói đó nếu bài của anh thì anh mở Topic chứ ai úp vậy hả em:D. túm lại là bị lỗi không dùng được hả, thế thì anh Del.:))

thanhtungsx

Dĩ nhiên là bản của anhtamhcm đã tét rất kỹ, cứ copy đè vào mà dùng. Chỉ là chưa đóng gói SIS mà thôi (kiểu nào cũng thế thôi, he he). Vì đam mê quá mà anhtamhcm phải "mặt dày" đi mượn máy nên mới thế đấy!:(

Hôm nào xuống Sóc Sờ Bai em cho anh mượn máy test nè ! Thấy anh quảng cáo hay quá về add file thử xem sao ! >:)

anhtamhcm

1 ngày trôi qua mà không thấy ai chịu đóng gói SIS:O Nản thật. (Ít người biết đóng gói thế nhỉ?)

Thôi để anhtamhcm làm luôn vậy (Đây là bản 2 icon> tôi cho là ổn định nhất, bản 1 Icon dùng hay bị lỗi)

Bản này đã Fix lại phần Text cho phù hợp

****Gỡ bỏ toàn bộ bản cũ trước khi cài****

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Cài song hok thấy icon SMartMovie đâu :( , click vô SMloader thì nháy 1 cái rùi im. Xem trong AppManager thì thấy file đã cài. Kết quả em test là như vậy :(
Có ai test nữa đi, có thể máy em bị lỗi !!!

Có thể là do Theme bạn đang dùng,bạn sài Theme mặc định của máy xem;;)