• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V4.01_S60v2 Việt hóa chuẩn UNICODE by anhtamhcm

vokhanhyen

oh ! em hiểu rồi ! vậy mà em cứ nghĩ mấy bản SM update về sau của lonely nó hỗ trợ Unico cơ đấy ! cũng giống như là jukebox 2.17 anh fix sang unico ,vậy thì anh cho em hỏi nhỏ 1 chút rằng ,anh có thể nói cho em biết là anh fix SM và jukebox ở trogn app hay là trong file nào vậy?:-??(bật mí cho em 1 chút :D để em nghiên cứu ) ! nếu nó liên quan đến việc lập trình thì em bó tay !

anhtamhcm

oh ! em hiểu rồi ! vậy mà em cứ nghĩ mấy bản SM update về sau của lonely nó hỗ trợ Unico cơ đấy ! cũng giống như là jukebox 2.17 anh fix sang unico ,vậy thì anh cho em hỏi nhỏ 1 chút rằng ,anh có thể nói cho em biết là anh fix SM và jukebox ở trogn app hay là trong file nào vậy?:-??(bật mí cho em 1 chút :D để em nghiên cứu ) ! nếu nó liên quan đến việc lập trình thì em bó tay !

Chẳng cần phải to tát thế. Chỉ cần đụng nhẹ nhàng tệp CONFIG.TXT là xong>:)

MinhThang

Manager
Tóm lại Việt hóa cho anh em dùng chứ anhtam ít khi nào xem phim, nghe nhạc trên Mobile lắm. PC lúc nào cũng bên cạnh=))

Đồng quan điểm nè, máy mình chẳng có cái ứng dụng nào ngoài công cụ để Vh.:D

vokhanhyen

Tóm lại Việt hóa cho anh em dùng chứ anhtam ít khi nào xem phim, nghe nhạc trên Mobile lắm. PC lúc nào cũng bên cạnh=))
Posted via Mobile Device
Đúng là toàn những tư tưởng lớn gặp nhau !!!Cảm ơn a.E sẽ nghiên cứu thêm về loại này.Chúc a mạnh khoẻ và giúp đỡ a,e nhiêu hon. !!

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
Đúng là toàn những tư tưởng lớn gặp nhau !!!Cảm ơn a.E sẽ nghiên cứu thêm về loại này.Chúc a mạnh khoẻ và giúp đỡ a,e nhiêu hon. !!

ui trời , nếu đã là tư tưởng lớn gặp nhau thì những tư tưởng này sẽ tự hiểu nhau , anh bạn cũng rỗi hơi nhỉ, giống tui=D>>:)

lalata

BAN OI SAO MINH CAI CHO CON 82 V3 NOI BAO LA KG CO HO TRO VAY BAN GIUP MINH VOI THAKS TRUOC NHE:(