• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartPocketLock v1.0 S60v5 S ^ 1 S ^ 3 - Khóa máy trở nên quá đơn giản[20-08-11]

Dragon459

Manager
SmartPocketLock v1.0 S60v5 S ^ 1 S ^ 3 - Khóa máy trở nên quá đơn giản[20-08-11]

Với ứng dụng này thì việc khóa máy trở nên đơn giản rất nhiều.bạn chỉ cần quay ngược máy và đút vô túi quần là máy sẽ tự động khóa -đây có lẽ là chức năng good nhất^^
hoặc úp máy>>>khóa..... cái này cũng tùy trường hợp mà hữu dụng

ứng dụng đơn giản dễ cài đặt nên mình k giới thiệu nhiều.các bạn cùng vọc test

Hình ảnh phần mềm

Link download

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Một điều hết sức tiết là nó không có chạy ngầm.

Dragon459

Manager
nếu đờ ra gon ko làm,ko ai làm nữa thì ngày mai sẽ có =)) chứ tối nay là t7 :> ae còn bận đi cà fé với đi chém gió lắm =)) thông củm chờ nha ;))

pm nhanh hơn tớ nửa giây =)) há há,cuối tuần mà còn bận :p
okay,mai sẽ có :)
cái này ngồi photoshop cũng nhanh thôi.nhưng k có time làm.:p
Mai tớ vẫn phải đi học đây nè:((.chán quá.chắc mai tha laptop theo luôn onl cho tiện.onl đt gõ đến lâu

lp_soldier

cái này dùng cái cảm biến cứ lắc cái đt một phát là khóa rồi...đặc biệt lúc lên xuống cầu thang...dùng cảm biến mặt trước thì lúc gõ tin nhắn toàn bị khóa:|

hdgv

mới flash lại máy, tìm lại soft này mà khó khăn quá, phải duyệt lại gần 60 trang của ỨNG DỤNG CHUNG!