• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartProfile V4.0.1 - Tự động chuyển cấu hình âm thanh

nguyenson_44

Fingertip Access SmartProfile v4.0.1 S60v3

Thêm một sự lựa chọn về tự động thay đổi cấu hình âm thanh cho chiếc SmartPhone thân yêu của bạn.

Chức năng:
SmartProfile VH (việt hóa) sẽ giúp bạn cài đặt lộ trình tự động thay đổi cấu hình âm thanh phù hợp với lịch làm việc của bạn mỗi ngày theo các kiểu sau:
* Theo thời gian biểu: Cho phép đặt cấu hình theo thời gian cố định hàng ngày, hàng tuần hoặc 01 lần.
* Theo vị trí hiện tại của bạn: Bằng các dấu hiệu nhận biết về các ô dữ liệu GSM; Thiết bị BlueTooth hoặc trạm phát sóng WiFi. đây là tính năng mới của PM này.
* Lịch làm việc / chương trình nghị sự: Bạn có cuộc họp. đến giờ họp PM sẽ tự động kích hoạt cấu hình phù hợp do bạn cài đặt trước đó.
* Hỗ trợ lịch trình lặp lại được áp dụng hàng ngày, hàng tuần, chẳng hạn như, mỗi Thứ Hai, hoặc mỗi Thứ Hai và thứ Sáu, vv dựa trên nhu cầu của bạn.
* Tự động khởi động ở chế độ nền khi mỗi lần điện thoại được bật lên và sẵn sàng để kiểm soát các cấu hình điện thoại của bạn.
* Cho phép cài đặt chế độ ưu tiên cho từng loại lịch trình một cách khoa học.
* Hỗ trợ một cấu hình mặc định cho điện thoại của bạn khi không có lịch trình được áp dụng.

Nếu bài viết thực sự có ích thì hãy click THANK ủng hộ tinh thần cho mình vói nha

Chỉnh sửa cuối: